Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NINAWEZA KUPATA KITABU kinachofundisha ufugaji wa samaki?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jul 24, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Vitabu vya namna ya ufugaji samaki,kuanzia uchimbaji bwawa,ulishaji,urutubishaji bwawa mpaka namna ya uvuaji,vitabu hivi nina vihitaji hasa vya kiswahili, nasikia kuna chuo kikuu kimoja hapa tanzania waliwahi kutoa/kuchapa kitabu cha namna hiyo,hivyo kama kuna yeyote anafahamu basi anielekeze,
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Ufugaji wa samaki katika bwawa :

    kimeandikwa na kuhaririwa na kiwanda cha uandishi cha taifa /

    [TABLE="class: citation"]
    [TR]
    [TH]Main Author:
    [/TH]
    [TD]Mwingira, V. N.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Format:
    [/TH]
    [TD]Books/Pamphlets
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Language:
    [/TH]
    [TD]Swahili
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Published:
    [/TH]
    [TD]Dar es Salaam : Wizara ya Elimu ya Taifa, 1977.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Series:
    [/TH]
    [TD]Swahili language material
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Subjects:
    [/TH]
    [TD]Fishes, Breeding.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Uvuvi na ufugaji wa samaki
    Samson N. Massamu. Published 1977 by Tanzania Pub. House , Dar es Salaam.
    Written in Swahili.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nonda!! nonda!! Asante sana.
     
Loading...