Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninaweza kuoa mwanafunzi wangu? nipeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by itahwa, Apr 27, 2011.

  1. i

    itahwa Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba ushauri wenu wana jamvi,mi baada ya kumaliza degree yangu kimsingi sikupata kazi katika fani niliyokuwa nimeisomea,so nikawa nafundisha shule fulani hivi ya private ili kujikimu kimaisha,nilifundisha pale kwa miaka miwili,then baada ya hapo nikapata kazi kulingana na fani yangu kwahiyo nikaondoka katika shule hiyo ila kwasasa niko Makerere university nafanya Masters na huku nimekutana na mwanafunzi niliyemfundisha katika shule ile (nilimfundisha form three na four) kwasasa yuko hapa mwaka wa pili,tumeanza urafiki tangu nimefika hapa makerere infact it is going into a serious relationship,kiumri nimemzidi miaka 7 yeye ana 21 mimi nina 28! sasa swali langu ninaweza kuendelea na uhusiano na nikamuoa,tumeshaliongelea hili na yeye ana shida,sasa jamani kuna shida kwa mwalimu kuoa mwanafunzi wake? nipeni ushauri jamani mapema! asanteni
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mwanafunzi wako alipokuwa darasani tu!..haina neno kabisa!!

    Kuna ticha mlimani alioa classmate wetu, wapo wote mpaka leo!!..labda kama kuna sababu zingine, ila hiyo ni kati ya namna watu wanakutana!!
    Take a chance, if you can!!!
     
  3. samoa

    samoa Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi nadhan kuwa ni mwanafunzi wako sio ishu kubwa, hasa ikiwa age difference ni miaka 7 tu pia hata yeye ni mtu mzima (I mean above 18). labda tungejua ur sex, coz for man marrying a woman younger with age difference of 7yrs is not an issue, and viceversa inaweza kuwa issue.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kwani kama ni mwanafunzi wako, ile kitu haitananihii?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sioni shida yeyote hapo..
    kiumri mmepishana vizuri tu..

    So kila lakheri mkuu..
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina jirani yangu mtu mzima tu alinisimulia mume wake alikuwa mwalimu wake wa shule ya msingi na hatimaye wamoana na wana watoto wako chuo.Kaka yangu alimuoa mwanafunzi wake ila ni baada ya kumaliza shule yake, so issue si wewe kuwa ulishawahi kumfundisha ila ni umri kwa huyo unayemuita mwanafunzi wako na upendo wa dhati na si wa kupotezeana muda wala kumkatiza elimu yake. Mungu awasaidie
     
  7. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama kweli una nia ya KUOA RUKSA,
    ila kama unaona hapo ni kivuli tu, siyo ruksa hata kidogo.

    Kila la kheri ktk mahusiano yenu.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    vizuri au vibaya? kwani ni miaka mingapi mnatakiwa kupishana
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Oa mke huyo bana mambo ya shule yashapita umri unaruhusu kabisa
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Huyo wako kabisa. Ishu ni pale bado mwalimu na yeye bado mwanafunzi wa institution moja.
     
  11. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Au ulianza kumfukuzia tangu akiwa anasoma? Ikigundulika ulianza kumzonga tangu utotoni una kesi ya kujibu. Nikuulize swali lingine la kizushi, wakati kako form three hako ka binti kalikuwaje, kalikuwa kasafi sana au kachafuchafu vile na uliwahi kufikiria kama ungekaoa one day?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mimi hata miaka 20 sioni ubaya
    ilimradi msichana awe na miaka 21+
    Na kijana awe mkubwa kiumri kuliko msichana
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huo ualimu na uanafunzi uko wapi hapo....
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Sema nae...muoane! Ila utambue kua ni mwandani wako hivyo yale ya kumtreat kiuanafunzi uache! Tangaza nia mkuu!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya kabisa we endelea na process, uhusiano mbaya ni pale unapokuwa bado unafundisha shule na mwanafunzi yupo anasoma
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    chukua chako mapema, ruksa lakini sio kumchezea.
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaa preta bana!!

    uwe unamaliziaga basi na sentensi dia!!
     
  18. Mani H

    Mani H Senior Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kama vipi fanya mipango ya ndoa , hiyo iko sawa hamna tatizo hapo
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni wepi hao...? Wale wa civil engineering? Mwalimu phd akamuoa mwanafunzi wake wa mwaka wa 3 undergraduate katika fani hiyo hiyo.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mama Blanca alikuwa msimamizi wangu wakati nafanya research( kwa maneno mengine mwl wangu).......na leo yuko ndani ya nyumba twaishi kama mme na mke.......maisha haya.......ni ruksa mkuu we endelea na process
     
Loading...