Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninawaza kugombea jimbo HAI 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Mar 11, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau sijasubiri niseme wazee wameniomba,ila ni nafsi yangu sasa imejiridhisha kuwa wakati umefika nami sasa nirudishe nguvu walizotumia watu wa nshara,uduru,lyamungo,masama,narumu,mronga,lambo,kisereni,mkweseko,uswoa,mkwarungo nk. kwa kunielimisha vya kutosha.ni zamu yangu sasa kuwaongoza kuijenga nchi yetu na kudai haki zetu kwa pamoja.

    si kwamba Mhe Freeman ameshindwa kazi la hasha.ni kumpa nafasi aweze kufanya kazi zake ndani ya chama katika ngazi ya taifa.

    wakati ukifika nitawakumbusha hapa jamvini,kwa kuja na utambulisho rasmi na sababu za mimi kuamua hilo.

    najua mtapenda kujua ni chama gani? ni nani? ila muda ukifika yote mtajua.
     
  2. S

    Stany JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utatufanyia nin watu wa hai.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu badala ya kupiga porojo hapa JF ungeenda huko HAI kusaidiana na wananchi ktk kazi za maendeleo
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Unacheza kweli wewe .
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe hujiamini nani atakupa huo uongozi maana kama unajiamini ungeingia na ID Name sahihi lako la kiserikali wewe unaingia na ID za KiJF, embu tuondokee hapa usituletee ukomedi wako hapa
     
  6. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwanza kabisa ni kutumia aridhi yetu ndogo vizuri,hasa milima na kwa hakika mlima kilimanjaro kwa aridhi yetu ni ndogo sana,tazama tuna.
    1. [FONT=&quot]Hekta 46,506 (46%) zinafaa kwa kilimo

    [/FONT]2 [FONT=&quot]Hekta 14,154 (14%) ni eneo la misitu[/FONT]

    3. [FONT=&quot]Hekta 13,143 (13%) ni eneo la miamba na[/FONT]

    [FONT=&quot] 4.Hekta 27,297 (27%) ni eneo lifaalo kwa malisho ya mifugo.[/FONT]

    utagundua hatuna aridhi ukilinganisha na mikoa mingine.
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    unaleta data unajifanya magufuli enhe?haya mito inayotiririka Hai ina lita ngapi za ujazo?ng'ombe jimboni hai ni wangapi?madume mangapi?majike mangapi?wenye mimba wangapi?na wanakula majani kilo ngapi?mbu wanaosababisha malaria ni wangapi jimboni Hai?jibu hayo kwanza kwa uchache
     
  8. S

    Stany JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sahau kupitia gamba upite hapa Hai,kamuulize fuya what happened. Leta sera zako hapa jamvin tuzichambue.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe hapa ni sehemu ya porojo????
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Day dreaming?
     
  11. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very simple ila masharti yafuatayo uyatimize
    1) uwe unatokea kaskazini mwa tz
    2) uwe na undugu wa karibu na mtei
    3) uwe na mtaji na magari kama mafuso au maloli yenye uwezo wa kukodishia cdm kipindi cha uchaguzi
    4) uwe m..st.. safi
    5) uwe mvumilivu hadi pale mbunge wa sasa atakapochoka au ku...ki (inshort ile safari ya kila mtu)

    Nakutakia kila la kheri
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Goodluck boy..
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unakaribishwa sana kugombea Hai maana hata NAPE nae bado ana wazo hilo hilo pale Ubungo.
     
  14. T

    Temba Innocent Jvr Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona mapungufu ya Mbowe au?
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe hai ni mkoa?
     
  16. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Elimu ya kutosha kwako ni ipi?
     
  17. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    mkuu wa mkoa wa Hai anaitwa nani?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani kuwasaidia wananchi wa hai mpaka uwe mbunge? braza kumsupport Mbowe katika harakati zake Hai ni kuwaletea wananchi wa hai maendeleo!
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    keleuwiiiii
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Fuya Kimbita alikuwa mbunge wa Hai. je alikuwa na undugu na Mtei?
     
Loading...