Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninawamisi wapwa zangu, niko hoi natibiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Aug 27, 2010.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Wapwa zangu na mabinamu,

    Juzi kati hapa kaka mkubwa nlipata dhahma lililonilazimu kutokuwa hewani hapa na kuhamishia kambi hospitali. Nipeni pole tafadhali.

    Mojawapo ya tiba nilizotakiwa kuzipata katika dhahma hii ni mazoezi ya viungo. Sasa sijui kama ni mpango wa hospitali au mipango ya Mungu kwa mimi kupewa physiotherapist yule anifanyie mazoezi na massage.

    Massage anayonifanyia dada huyu, natamani nisipone haraka. Sijui ndio mwendo wenyewe au anafanya makusudi? Manake natakiwa kusaula viwalo vyote, nalazwa kitandani, napakwa mafuta halafu mikono milaini ambayo haijawahi kusonga ugali inakuwa inaniminyaminya maeneo ya kiunoni. Napata maumivu makali lakini nikimwangalia binti huyu huyu, maumivu yanaisha ghafla. Then nageuzwa kulala chali naye anaanza kunikanda upande wa baioloji. Balaa linaanzia hapo sasa kwa sababu samtaimz anapitiliza na kugusa ile sehemu kuu ya mwanaume.

    Sasa najiuliza, huyu binti mrembo na mtanashati, kashajionea vya mama matesha kwa kiasi chake........halafu tumeshakuwa marafiki kiasi kwamba tumeshapeana namba za simu incase of emergency..... sistahili nami kumlipizia mama matesha kwa kuviangalia vya huyu binti? Manake nshapona lakini najikuta nadanganya sijapona ili niendelee na matibabu haya.....!!!

    Na ikitokea ikawa hivyo. hiyo nayo itakuwa infidelity au sehemu ya tiba?

    Ntawamiss sana maswahiba kwa wiki mbili hizi hapo kaunta......niko bize najitibia.

    Nawatakieni wikiendi njema, hatutakuwa sote kaunta.....:violin::violin::violin:
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha!
    sikucheki bana

    POLE SANA KIJANA!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ahsante ndugu yangu....Omba Mungu yasikukute yaliyonikuta!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    infidelity ni sehemu ya tiba!
    infact INFIDELITY NI TIBA YA KITABIBU!....

    long live infidelity!
    nb:nipo kwenye semina za uzinduzi wa kampeni za chadema nimeshindwa kujizuia imebidi nipost tu!tunaendelea na mchakato huku...!SLAA FOR PRESIDENCY-2010
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha Asprin yaani nimejikuta naangua kicheko
    Pole sana get well soon :becky:
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee nipe na mimi location ya hospital once nikiugua na mimi nitademand nilazwe hapo kama mambo yenyewe ndiyo hayo au ndio physiotherapist available upon request
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole kaka asprin,roho mtakatifu na akuongoze huko uliko!
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu hujatulia......Nakushauri uzingatie masharti na maadili ya mpokea huduma, usipunguze wala kuongeza!!! Nina hofu unataka kufanya wafanyayo baadhi ya wanaune wakienda baa, wanapewa huduma ya vinywaji, halafu tena wakati wa kuondoka, wanaondoka na watoa huduma kwenda nao kwenda kupata/kutoa huduma zingine!!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Yaani unacheka halafu unanipa pole jamani?

    Ushatenguka kiuno wewe?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha!! Omba Mungu usiugue ndugu yangu.....!:confused2::confused2::confused2:
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Aspin tafadhali toa location ya hospital kwani baada ya kusoma andiko lako nahisi kuanza kuumwa umwa
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ahsante dada yangu Cheusi........

    Hiyo avatar yako inawezekana ikawa na uhusiano na physiotherapist wangu asee!!:glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Nimetulia dada yangu na masharti nazingatia......ila jamani kwanini Mungu wakati mwingine anaamua kuumba kwa makusudi namna hii?:confused2::confused2:
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aisee kama unaona UTAMU namna hiyo. nielekeze nami nifanyeje niweze kutengua kuino halkafu nimpate huyo mtabibu mcheshi wa vitendo.

    Pole sana kwa kuugua na hongera kwa kujifanya kuumwa ingawa umepona
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha! Kiongozi mi ntakuombea usiumwe bana! Kuumwa si kitu kizuri.....Hasa kiuno.:welcome::welcome:
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole mkurugenzi kwa hiyo asprin haikufua dafu si mchezo pole yako valuu zinakumisso
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah! Mi bana nawaombeeni msiugue jamani. Kutenguka kiuno si jambo jema.......:welcome::welcome:
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280

    Mkuu wangu kama ni kiuno hapana kabisa najua hata heshima ya ndoa inabidi iende likizo.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ahsante kamanda.....

    Asprin haikufua dafu.... kuna mikono mingine ina nguvu kuliko asprin. mpwa tukutuku likileta za kuleta nstue. Kizuri kula na nduguyo.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenitamanisha ngoja na mimi weekend hii nijitegue kiuno:becky: Hepu nipm hiyo number ya physiotherapist hommie!!
     
Loading...