Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninawachukia Hawa.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Jun 1, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sipendi wa dada wanaowafanya wanaume wao kama ATM, unatoka na mdada for Lunch unaishia mlipia kila kitu na hata voucher anakuomba! Kibaya zaidi unamlipia hadi Taxi

    Sipendi wa Kaka wanaopiga mizinga wadada, mdada mzuri kama wewe huwezi kosa 50,000 hebu nisaidie ninashida, akipewa huwa harudishi anaendelea kupiga miziga wadada wengine.

    Hebu kila mtu aishi kwa urefu wa kamba yake, mambo ya kulazimishana hata zawadi tena zile za bei mbaya kwa jinsia zote yanakera.

    Mdada hata hujamjua vizuri anakuomba chain ya kiunoni...Mch kuulizia bei inafika karibu na Milioni hahahahahaha kazi kweli kweli, Mkaka naye kajuana na mdada amepata safari ya Durban unamwomba akuletee suti nyeusi ya Gucci size 42 hahahahahaha

    Kila mtu ale kulingana urefu wa kamba zake kama zawadi usichague, Kama ni mapenzi kila mtu anafurahia wala hakuna anayetoa favor ebo!
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kwenye mapenzi hakunaga kukopeshana bwana Masa, huwa mnapeana tu, hapo kwenye Gucci lazima awe mr wangu kama ni bfrnd 2 achore chini...hahaha
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa ahaaaa jana kuna jamaa kapigiwa simu na mdada anaambiwa "Leo birthday yangu njoo uninunulie kreti mbili za bia" jamaa nikasikia anamjibu wee chizi nini
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli inakera sana, hasa sisi wadada kuwafanya ma BF wet kama ATM.

    wanawake wengine bila kupewa na mwanaume hawaridhiki!

    At the end of the day, men see all women the same, regardless you are hawker/shangingi or not. Tumejitakia wenyewe!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Samahani Mpenzi mimi ni Mch, hilo la bwana ....hahahahaha achore chini jamani wakati jamaa anakupiga mzinga? umepewa designer na size na rangi loooh....utakuwaje na Mr na bfrnd?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ................kwani ukininunulia utakufa jamani...? ....hela thi ni makalatathi tu?...thatha thi unipe iyo hela jamani mpendhi wangu?.....au thiku hidhi hunipendi?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyo lazima ni Mpare!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye u bfrnd ni wakati ule nikiwa kigori kwanza kwa ujumla nilikuwa cmnunulii zawadi mie nilikuwa nasubiri kupokea 2 hahaha, kwa sasa coz ni mr kila kisafari lazima nimjibu na ka gift hata hiyo Gucci ningemnunulia.
     
  9. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Rev:
    Why can't you just say NO!!!!!!!!!!!!? I really dont understand how is that a grow a** woman/man anatoa pesa zake mifukoni with her/his own two hands and later on complain , and start playing the victim??So personally natoa wito kwa wale wote wanaofanywa ATM........................Pls do practice saying NO
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwangu mimi raha ya zawadi iletwe ka suprise
    nisiiombe
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unajua trick inakuwa anakuomba mbele ya shosti zake! sasa kuona aibu ile NO inakuwa ni new terminology.....by the way wanaume nao wanapiga sana mizinga hasa kama dada unakazi yako ya kueleweka.....anakuvizia upo na rafikizo hahahahah
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Onother human problem!Most of people dont like majukumu yao!Wanataka wawatwishe wengine!
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mie hakuna tabia inayonikera kama mdada kuomba credoo, yaani nachukia sana halafu ukikutana na mtu kama Masa anakutumia ya 1000, tabia mbaya sana hii na wadada wengi wao wanayo sana.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Swahiba Masa, na wewe wanakuchukia kweli, maana wengi wao hawajijui kwamba wanakera!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rev Masa ukimsumbua sana anakuwekea 500 hahahaha ukizingatia uliisha niomba simu yangu usalimie wazazi lol......
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah......nadhani sijui ni kasumba....hapa nazungumzia jinsia zote....nakumbuka niliishawahi piga mzinga kwa mdada fulani miaka hiyo! Ninahudhunika hadi leo
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa hapo ndio pa kuonyeshea ujacri wako na kukataa kwani shida kitu gani, we upo na yeye haupo na ma shost, kumbe mnayatakaga?
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wa kwangu mimi nampenda sana ......yaani nampenda kweli na ninamfurahia sana.....tunasaidiana kweli......sana tu kwa kweli..so wapo ambao ni waelewa sana..
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sasa ndugu Masanilo urefu wa kamba unao uongelea wewe ni upi? maana hata kupiga kirungu ama kuomba pesa pia ndio urefu wa kamba ya huyo muhusika alifaidika na kilungu hicho
    ama wewe urefu wa kamba unaongelea nini zaidi,mimi nadhani swala la kutegemeana huwezi kulikwepa,umepewa wape na wenzako

    mwanamume akiomba hana akipewa ndio kamba ilipofikia hapo
    mwanamke akiomba hana,akipewa hata kama ni kidogo ndio urefu wa kamba ulikofikia,
    ndio maidha yanavyokwenda,bila kuwepo watu wa namna hiyo maisha haya endi mkuu
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaa Masa lazima umekiokota kule nilikotokea, anapiga mizinga tena mbele ya marafiki kuna watu hawana haya.NI TABIA MBAYA SANA.

     
Loading...