Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninavyomjua Hemedi Msangi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Made aw kubofya, Jul 16, 2012.

  1. M

    Made aw kubofya Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu HEmedi baba yake amewahi kuwa rpc Arusha HEMEDI mwenyewe alianzia kazi ya polisi Arusha akaenda kusema diploma ya sheria aliporudi alipelekwa kituo cha Usariver sehemu yenye kituo na vifaa maalum vya kutesea wahalifu. Yeyote anaekamatwa na anatakiwa kuhojiwa aliekwa anapelekewa ni HEMEDI kuna wahalifu wengi wamekufa wakiwa wanahojiwa nae. Huyu jamaa baadae alihamisiwa Morogoro.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    A completely heartless creature.
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ushamaliza? Hata wewe naona ulihadithiwa manaake inaonekana umesahau mambo mengi yale uliyohadithiwa.
     
  4. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ndivyo hivyo unavyomjua kajipange mkuu uje na data za kueleweka
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Kwa machache hayo, huyu jamaa ni miongoni mwa watesaji mahiri hapa nchini
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Tanzania hamna watesaji, watesaji wapo Kenya bwana
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa , kova, zombe, mahita, said muovu( IGP) , lazima siku ya kiama watajiju na moto wa milele
     
  8. t

    testa JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa na yule alikuwa mkuu wa upelelezi kanda maalumu ndg Mkumbo sidhani kama wanatofauti
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tulishaelezwa haya hapa hapa Jf au ulikuwa masomoni....sina nia ya kukupuuza asante kwa taarifa.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jf imeshamhukumu huyu jamaa atajinasua vipi???? ushahidi ni post mbalimbali zinaonyesha hukumu dhidi ya huyu jamaa.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kama alihadithiwa?
     
  12. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alokuhadithia karuka Mengi!!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jf imeshamhukumu huyu jamaa atajinasua vipi???? ushahidi ni post mbalimbali zinaonyesha hukumu dhidi ya huyu jamaa.
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo mateso ya Dk Ulimboka, ingekuwa Kenya hiyo ni cha mtoto!
    Mkuu, yamewahi kukuta kule Kenya?
     
  15. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndo Ukweli wenyewe!! Kwa uovu huo alioutenda anastahili kuchunwa ngozi!!!! Ni kiumbe kisichostahili kuishi katika jamii iliyostaarabika!!!
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kung'olewa meno na kucha kwa prize, kubinywa mapu*** na mb*** unasema sio utesaji?

    Unangeniambia Tanzania kuna watesaji but they are not professional ningekubali.
    Lakini watesaji in the sense ya kutesa wapo na mojawapo ni huyo Hemed Msangi.
     
  17. W

    Wimana JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kama kumuhukumu si kwa sababu ya utekwaji na uteswaji wa Dk Ulimboka bali kwa tabia yake binafsi na tabia ya Jeshi zima la Polisi-tabia y
    a kutesa watu.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Marando vipi?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hemedi nayeye lazima aje kuonja pichi every action there is equal and opposite reaction,what goes around comea around,siku yake ipo tu.
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hayo siyo mawazo yangu ni mawazo ya Kova ndiyo anajaribu kutaka kuwaaminisha Watanzania kwamba waliomteka Dr Ulimboka ni wakenya na siyo Usalama wa Taifa Tz, mbaya zaidi kama ni kumlipa wamemlipa tuu yule mkenya wakasahau kuongea na Kanisa kwamba liwasitiri
     
Loading...