Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninavyo sikia kuhusu secretariat ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KML, May 29, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nilivyosikia ni kwamba ile secretariat ya ajira ni full wachaga sasa kama umefanya interview na mchaga basi nafasi yako ni finyu sana na ya mchaga ni kubwa sana kupata
    Je ni kweli hii
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tripple K hayo unayosema,nashindwa kuyatolea comment,,,,,lakin watakuja wadau hapa kumwaga stori
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Ulivyosikia na nani? Umenisumbua kufungua thread yako nikifikiri umeandika jambo la maana kumbe huna tofauti na gazeti la Al Nuur. Hivi kwa akili yako ofisi inaweza kuwa na watu wa kabila moja tu na mndengereko asiwepo?
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Si kweli
     
  5. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mathalani mmeomba nafasi moja na mchagga. Halafu wewe uko qualified na umefaulu interview,utaachwa na mchagga atachukuliwa! Ndo maana yako hiyo?
    Halafu kwanini usiulize ulikosikia? Tukikuita wewe mkabila?
     
  6. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kushangaa!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ulivyosikia na nani? Umenisumbua kufungua thread yako nikifikiri umeandika jambo la maana kumbe huna tofauti na gazeti la Al Nuur. Hivi kwa akili yako ofisi inaweza kuwa na watu wa kabila moja tu na mndengereko asiwepo?


    hapo kwenye nyekundu mkubwa ndio tatizo
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    this is way too low 4 jf.............unatuletea habari za kusikia hapa,NO RESEARCH, NO RIGHT TO SPEAK
     
  9. m

    mob JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    hizi ni dalili za inferiority complex kuamini wewe na mchaga hamuwezi kushindana mchaga ni mchaga hivyo jiamini unaweza ukapambana nae.
     
  10. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaposema ni full wachaga unamaanisha asilimia 100 ni wachaga au wachaga ni wengi? Kama ni hvyo unashindwa nini kuweka kabila ni mchaga kwenye CV?
     
  11. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    endelea kusikia!
     
  12. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa wenzetu wanabebana sana na humegeana mapande maofisini lakini hilo ulilolisema linahitaji ushahidi wa kutosha. Aliyekuambia akupe idadi ya wachaga kadhaa waliochaguliwa katika interview mbalimbali huku hawana vigezo au walishindwa na wasio wachaga kwenye interview lakini wao wakapita. Nina maana wakupe pia na alama zilizokuwa zinatolewa na kamati ya usaili. Utupe pia kamati ya usaili ina watu gani? Unaweza ukatusaidia kuanzisha harakati juu ya hiyo tume au sisi kuacha kusingizia ukabila kwa kila kitu.
     
  13. s

    salvatory mushi Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hallo!inavyoonekana hujiamini,suala sio uchaga ,we need 2c hw deep ua competent enough 2 cater for interview
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    safi sana wanataka wachapakazi
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ongezea kwenye CV yako kuwa kabila lako ni Mchaga ili upate kazi siku zijazo. Kuflisika kimawazo huko
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Speak to the editor then if you want to face the change or argue with me in order to change the face
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukishindwa kumwaga madesa kwenye intavyu unaenda kumdanganya my wife kuwa "nimekosa kaz coz kulikuwa na wachagga" kaza msuli mwana acha woga na jiamini, mbona unakuwa mlalamishi kila kitu kama wale wenzako wa dini ileeeee.......
     
  18. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kanchi haka kadogo watu wake wanazungumzia ukabila,anyway fine reseach yake aanzie mashuleni.....ili aone jinsi ......
    kingine yeye ni kabila gani? ili tumpe nasi tuliopuuza kuhusu kabila lake kujilimbikizia............,bye but usilalamike sana jitume tu na MUNGU ATAKUSAIDIA.
     
  19. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TAYARI KJIFUNZA. MWACHENI. "if you dont understand my silence you will not understand my words"
     
  20. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    na mi mchaga niombee?
     
Loading...