Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza viwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dalbega, Jul 8, 2012.

  1. d

    dalbega Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ninauza viwanja viwili. Kimoja kipo Arusha kijiji cha Moshono Kati. Ukifika Moshono bus stand ukitokea Arusha Mjini unafuata barabara ya vumbi mkono wa kulia. Ni mwendo wa robo saa tu kwa mguu. Kina ukubwa wa mita 33 kwa 25. Hakijapimwa. Maji na umeme havipo mbali. Bei ni shilingi milioni 20.

    Kingine kipo Korogwe Tanga. Kina ukubwa wa mita 36 kwa 36. Kipo Mtonga juu. Umbali wa robo saa kwa gari kutoka kati kati ya mji. Bei ni shilingi milioni 4 na nusu. Mawasiliano 0714786186. Kwa wanaomaanisha tu tafadhali.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiki cha Tanga kimepimwa?
     
  3. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hicho cha moshono vipi kwa mil 15 tunaweza fanya bussines
     
  4. d

    dalbega Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Hakijapimwa ndugu. Samahani jibu limechelewa
     
  5. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Milioni 2.5 kiwanja cha Korogwe, nipo serious, nitumie PM kama umeafiki
     
Loading...