Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza shamba lenye ukubwa wa ekari moja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by M-pesa, Sep 6, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninauza shamba lenye ukubwa wa ekari moja, lipo umbali wa kilometa 25 kutoka ferry. Eneo linaitwa mbutu Mkwajuni.
    Bei Tshs. 4000,000 ( Milioni nne). Mmiliki ni mimi mwenyewe, piga namba 0658 517 808 tufanye biashara.
     
  2. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Limepimwa? Documents unazo?
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    maji yapo? panafaa kwa kilimo au ufugaji au ni porini
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Halijapimwa, hivyo sina docs.
    QUOTE=gmosha48;2454834]Limepimwa? Documents unazo?[/QUOTE]
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Panafaa kwa kilimo na ufugaji pia. sio porini, daladala zinafika huko ( nauli Tsh 800 kutoka ferry)
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Business ethics muhimu. M-pesa unawajibika kutoa ukweli wote. Maeneo ya Mbutu yako kwenye mradi wa kigamboni city na wizara ya ardhi imeshapeleka taarifa kwa wakazi kupitia ofisi ya mkuu wa wilaya ya temeke kuwa anytime from now shughuli ya tathmini ya mali zilizopo itaanza ili walipwe fidia na ardhi igawiwe viwanja.kama mtu atakubali kununua maeneo hayo ajiandae na hali hii.
     
  7. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu, mimi na jamaa zangu tunamiliki ardhi huko. Na tulisha fika hadi wizara ya ardhi kufuatilia taratibu za kupima maeneo yetu. Hakuna mradi wowote maeneo ya mbutu, na mimi ninamiliki ekari tatu .....natoa moja ili ni solve issue zangu. Kwa hivyo nitakeyemuuzia atakuwa jirani yangu na tutashirikiana nae kufuatilia mambo ya upimaji.
    kwa sasa nimeshachukua coordinates za eneo lote, na eneo ni salama. Hizo habari zako sidhani kama una grounds zozote za kuthibitisha.

     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    M-pesa, sina haja ya kuthibitisha chochote hapa. Nimeongea jambo la ukweli ili atayetaka kununua ajue hilo na yeye ndio anapaswa kuwa interested na kuthibitisha nilichokisema, akiridhika anunue. Lengo langu sio kukuharibia biashara ila kama raia mwema ninawajibika kueleza ukweli. Na huko Mbutu kuna mradi wa airpot pia unakuja.
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Buyer be aware
     
  10. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Caveat emptor"

     
Loading...