Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chilamjanye, Nov 29, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninauza kiwanja changu kipo madale ni robo heka kimezungushiwa michongoma ni karibu na kwa Kawawa kinafikika kiurahisi lakini hakijapimwa bei milioni 5.5 kuna mazungumzo nauza kwa sababu nina shida ya Ada ya Chuo na Dalali Hatakiwi mimi ndo mwenye mali na muuzaji.

    Note: nilishatangaza mwanzoni watu wakanijoke wakaahidi kuja hawakuja nina na namba zao na messages hao sitzungumza nao tena.
    Nahitaji aliye serious jamani,
    namba ni 0787585860 na email ni sabe_05@yahoo.com
     
  2. c

    chilamjanye Senior Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwenye kuhitaji tutakwenda atakiona na kukubali mwenyewe
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kwa wale wa kutania weka utani pembeni
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Una maana hicho kiwanza ni mita 17.5 X 17.5 ? maana hiyo ndio robo heka
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Samahani unaweza kunielekeza hicho kiwanja kipo maeneo gani kwani hilo jina hapo kwangu silifahamu na kwa Kawawa sipafahamu pia! Samahani sana napenda kupata kiwanja kwa sasa!
     
  6. c

    chilamjanye Senior Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kipo madale ukipita Tegeta kama unakwenda wazohill kiwanda cha simente ndo panaitwa madale kwa Marehemu Rashid Mfaume Kawawa
     
  7. c

    chilamjanye Senior Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo maana ndugu
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa!
     
  9. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chilla bado kipo hiki kiwanja? ningependa kuja kukiona kama bado hakijatoka.:rain:
     
  10. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hutaki kuishi karibu na waasisi wa chama tawala!? ..mbona mzee simba wa vita ameshatangulia mbele za haki..!!! (just a joke)
     
  11. bank

    bank Senior Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo bei ni kubwa sana kwa hiyo saizi mkuu.
     
  12. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo siyo Robo eka bali 1/8 ya eka. Hesabu zasema EKA 70m x 70m NUSU EKA 70m x 35m ROBO 35m x 35m. Hivyo mimi siji disregard my PM
     
  13. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei ni kubwa sana ndugu yangu kwa hiyo size ya ardhi... sikuharibii biashara lakini kwa madale 4M unapata heka
     
  14. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani, nauliza madale na mivumoni ni sehemu moja? Nimepewa offer ya eka moja kwa million 19.... Mimi sipo bongo, sijui kitu kuhusu hizi sehemu. Please i need help.
     
  15. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madale na Mivumoni ni kama vijiji viwili vinayofuatana... Mimi sio mtaalamu sana wa Viwanja lakini nahisi vya mivumoni vilipimwa na serikali (vya Mradi), sasa sijui kama serikali ilipima heka moja moja au vipi. Lakini nadhani 19M is on the higher side
     
Loading...