Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chilamjanye, Nov 16, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninauza Kiwanja Kipo Madale karibu na Kwa Marehemu Kawawa ni robo heca hakijapimwa hakuna dalali kinafikika kwa usafiri wowote bei milioni 5.5 hakuna dalali mimi ndo mmiliki na atakayewahi awe ni mtu ambaye kesho asubuhi nampeleka kukiona maana hakuna kazi na mazungumzo pia yapo namba yangu ni 0787585860. Narudia unayewasiliana na mimi hakikisha kesho uko tayari tukakione wewe tuma hata meseji nitakujulisha na watu 3 wa mwanzo ndo nitafanya nao mazungumzo
     
  2. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sawa kaka hapo umenena.....Mteja ni mfalume try that?
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asnte mpenda maendeleo
     
Loading...