Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninauza kiwanja changu salasala (kinzudi)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Revolution, Mar 25, 2011.

  1. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF ninauza kiwanja changu maeneo ya salasala kinzudi karibu kabisa na shule ya rightway nursery and primary school, kipo karibu na barabara na kuna majirani wameshamaliza kujenga na wengine kuhamia. Kina ukubwa wa miguu 25 kwa 22 na bei yake ni ml 9 na maongezi yapo. Kwa serious buyers namba yangu ni 0755 55 14 59.

    NB: Kwa wanaotaka sitevisit ninakuwa available jumamosi kuanzia saa nane mchana na jumapli kuanzia asubuhi saa moja.

    Nawasilisha.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Vipi kinajaa maji mvua ikinyesha? Mbona wakiuza yekhe? Nini kimekusibu? Kimepimwa?
     
  3. S

    Strategizt Senior Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kina hati?
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kimekuwa surveyed ?
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio cha Urithi?
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    9m mbona hela ndogo kiwanja kina matatizo gani
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimefanikiwa kupata kingine hivyo natafuta nguvu ya kunyanyua msingi, hakijapimwa kaka.
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu shaka ondoa, eneo halina matatizo yoyote, hiyo bei niliyotaja ndio market price ya maeneo hayo mkuu.
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Miguu 25 kwa 22 unaamanisha ni mita 25 kwa mita 22?
     
Loading...