Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaumwa ulimi

Discussion in 'JF Doctor' started by driller, Dec 12, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani ninaumwa ulimi kwa mbele yani unauma kama kunakidonda hivi...! na nikiupitisha kwenye meno yani ni balaa...! nisaidieni jamani nifanyejeee..>!?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    hospitali
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Hahaha,badili tabia umenchekesha,lol!
    Pole driller. Ndo tatizo la camp, unakua umechoka unakula minyama tu na canned fruits ambazo zimepikwa na hazina vitamin C. Anza kula matunda fresh na mboga za majani, kachumbari pia. Vidonda vya ulimi vikijirudia muone dr kabla fizi hazijaanza kuvimba na kutoa damu. Pole sana.
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Itakuwa unakidonda mdomoni muhimu ni kwenda hospital na punguza kuongea.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole, nenda hosp.
     
  6. A

    Amantogoyoka Member

    #6
    Aug 8, 2015
    Joined: Jul 9, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zanu wapendwa,

    Naomba ushauri wenu ambao utaweza kumsaidia mtoto wa ndugu yangu ambaye anasoma form 6 lakini amepatwa na ugonjwa usiojulikana wa uvimbe kwenye ulimi kama kaupele kamoja tu yapata kama wiki 3.

    Sasa analia kwa maumivu makali sana kiasi cha kushindwa kula anaweza kunywa uji wa baridi tu, sasa wenzake wapo shule lakini yeye ndo hivyo tena.

    Tulishampeleka katika hosp kadhaa bila mafanikio tunashindwa kujua huu ni ugonjwa gani na tiba yake inapatikana wapi jamani?

    Asanteni sana.
     
Loading...