Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatengeneza studio za redi na muziki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SIR_KIMANYO, May 30, 2011.

  1. S

    SIR_KIMANYO Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanyenia ya kumiliki Studio kwa ajili ya Kituo cha Redio au kurekodi na kuhariri video wanaweza sasa kuwasiliana na mimi +255 784 582039

    http://digkazi-digkazi.blogspot.com/
    Asante
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaposema unatengeneza unamaanisha nini??
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nina nia ya kuanzisha redio ya jamii hapa kwenu hivi karibuni.Nipatie mwanga wa mahitaji na gharama zake!
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Politics at work. Si kila kitu lazima utoe comment.

    Jamaa anatengeneza,nadhani lugha inajieleza. WANATENGENEZA
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unazo information Nzuri sana kwenye Blog yako ila Nadhani hujui ni nani unamlenga, Kwa mfano naona kuna sehemu umeonyesha jinsi Fiberoptic inavofanya kazi ila umeweka picha tu sasa Hapo sijui imekaaje

    Kumbua a Good Infrmation should meet at least one tree of the following:
    Correctness
    Completeness
    Integrity

    Nadhani unazijua,

    Alafu kama Vipi tumia Kiingereza tu coz naona Kuna baadhi ya mambo unayaandika kwa kiswahili but kuna makosa,
    Personaly napenda sna vitu ulivoviweka kwani ndo interest zangu!.
    Naomba kila picha uwe unasema ni kitu gani na kinafanya kazi gani na sifa yake, Yani info ziko pale but hazijakamilika

    Safi sana!
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana coz u r trying to walk on my shoes!, Kutengeneza haipo Complete hata kidogo,

    Anatengeneza vifaa vya studio ?
    Yeye anakiwanda cha kutengenezea studio??
    Anafanya repair ya Vifaaa vya Studio??

    Au anafanya na Kutoa ushauri jinsi ya kuanzisha Studio (Consultant)?
    Aisee tena nadhani umekurupuka sana kusoma comment yangu.
    Tembelea hiyo link ya blog yake! alafu angali then toa Comment

    Kama Ni politics poa, ila kama ni haki yangu kukoment ungenielewesha tu, hakuna politics hapa!, tunawekana Sawa!
     
  7. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimetembelea blogspot yako.unachofanya mimi nimeshindwa kukuelewa kabisa
    Nadhani una tatizo la namna ya kufanya marketing ya unachofanya.
    unatuwekea kuwa vifaa hivi vinfanya hiki na kile kwa hiyo?
    Nafikiri omba msaada wa watu wa marketing wakusaidie na mpangilo wa post zako kwenye blog yako hazieleweki kabisa.

    Mimi nilivutiwa na namna ya kutengenezewa studio ya kuhariri video katika post yako hapa JF lakini nilipokwenda katika blog yako nisome zaidi sikuona kitu bali nimeona picha za video camera za kisasa tu.

    Kuwa wazi mkubwa ili Huweze kupata kazi,tunakuhitaji sana
    Karibu
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Soma tena huo post kaka, Hiyo lugha haijielezi na haieleweki kabsaa; Anatengeneza nini katika Studio za Redio?
    Je, yeye ni interior designer anadesign na kuteneneza setup ya ndani?
    Je, yeye ni carpenter anaimpliment kazi za studio interior designer?
    Je, yeye anafanya setup ya mitambo ya kurushia matangazo?
    Kuna posibilities nyingi sana katika hapo: Akiulizwa wewe unasema Politics Dah!
     
Loading...