Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatamani kuolewa, lakini ninaishi na virusi vya ukimwi

Discussion in 'JF Doctor' started by MBUFYA, Dec 13, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, mimi ni mwanamke mwenye umri wa miaka 25, kwa sasa ninavirusi vya ukimwi, ninatamani sana kuolewa na kuzaa watoto, nifanye nini? je ntapata mwanaume wa kunioa? na tukitaka kuzaa salama tutafanyaje?
    naombeni msaada wenu wana jamvi.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwenzio mwenye hali hiyo. Si rahisi kwa anayejijua hajaambikizwa kukubali kukuoa labda umfiche.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    kuolewa inawezekana dada, na kupata watoto pia. Yupo rafiki yangu mmoja naye anaishi na virusi vya ukimwi kaolewa na sasa ana watoto wawili mapacha na maisha yanasonga vizuri tu huwez jua. La msingi tembelea wataalam watakushauri dada.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana rafiki
    kwanza elewa kuishi na HIV sio mwisho wa maisha kubali kabisa ilo moyoni
    kuhusu kuolewa utaolewa tu muombe mungu kila kitu humu duniani mungu ana mipango nacho.

    wewe kama binadamu yeyote huna mapungufu yoyote nas utaishi na kutimiza ndoto zako zote hapa duniani kama kusudi la mungu lilivo
    so amini utaolewa,na utazaa watoto wakati wa bwana ukifika
    amen
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Pole sana mpendwa.....

    Nakushauri tembelea vituo vya ushauri nasaha kuna watu wengi wanaoishi kwa matumaini wanatafuta wenzi wa kuishi nao. Kuwa na VVU siyo mwisho wa maisha. Usikate tamaa, kaza moyo... Kama vipi nenda pale PASADA uonane na washauri nasaha... kuna dada yangu mmoja alijipatia mchumba pale, wameoana na wana mtoto ambaye hajaathirika.

    Mungu aliye mbinguni akubariki na kukuongoza.
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    pamoja na ushauri woote utakaopewa humu vi vyema kabla hujayatolea maamuzi uende kwa wataalamu wa mambo ya ushauri nasaha yanayohusiana na HIV watakupa mwanga zaidi juu ya jambo hili...ingawa binafsi yangu nahisi linawezekana.....
    pole sana..
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Ukiki(ukosefu wa kinga ya kiroho) ni hatari kuliko ukimwi,......kweli wewe ni mwanamke mwenye staha na hali ya utu(ubinadamu) ya ukweli....Mungu akutie nguvu na maarifa ya kuishi kwa amani na furaha.amen
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Pole sana mpendwa. Fuata ushauri uliopewa hapa unaweza kukusaidia kufanikisha ulitakalo. Ukae kwa amani na kila la heri katika kutafuta utakacho.
     
  9. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    njooo igekemaja au welamasonga kuna watu wenye hali kama ya kwako hivo itakuwa rahisi kupata wa kukuowa....!!
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanza dada hongera sana kwa kuwa mtu ambaye unajielewa na unaamini kwa kilichopo , kwanza nakushauri nenda hosp ukapate ushauri kwani ni jambo linawezekana, kapate ushauri jinsi ya kujikinga na maambukizi kwa mtoto na jinsi ya kuweza kupata mtoto asipate maambukizi
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Touchy, sina la kuongeza!
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ooh! Pole mpenzi,nimejifunza jambo juu yako!jiweke karibu na mungu hakuna kitakachoshindikana .
     
  13. m

    mbano Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu haupo peke yako watu wengi sana wameathirika.Na wengi hawajijui Hongera wewe unaejitambua.
    Inawezekana sana tena kwa asilimia 100% wewe kuolewa na mwanaume utakae pendana nae.Na kupata watoto.Tena kwa umri wako jihesabie Miaka 15 ya kuishi bila ARV.
    Hivyo Vyama ni uzushii Mtupu achana nao Wengi wao wapo kimaslahi yao zaidi.Ww jiangalie wewe kama wewe nenda Hospital angalia afya yako yote kwa ujumla.

    Kumbuka wagonjwa wazamani hawakuwa na ARvs wala kinga dhidi ya mtoto alie tumboni lakini siku hizi vitu hivyo vipo.Usikate tamaa.Na imani baada ya miaka kadhaa TIBA itapatikana.Matokea yanaonesha hivyo.Kikubwa Jitunze.

    Nitumie Private mail.nikuelekezee zaidi na kukupatia msaada zaidi
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we we mletata mada mbona umekula kona au ndio unasoma ushauri we nenda maeneo waliokushauri utapata tu mtu mwenye wazo kama lako amini nakuambia hilo bibie enjoy and feel your expressional
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Wengi wanampa pole sijajua wanampa pole kwa ajili gani? Kwani amesema anaumwa? Dada usiwe na wasiwasi kuhusu kuolewa na kupata mtoto,vyote hivyo vinawezekana kwa 100% pale TACAIDS wapo watu ambao ni HIV+ wanatafuta wa kuwaoa cha msingi nenda pale utapata mtu.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Seconded 100%
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndhani walio kujibu hapo mwanzo wamesha sema mengi, ningependa tu kukupa a positive link, inakuonesha hatua za kuchukua kama unataka kupata mtoto: gonga hapa
    kwa kifupi wanakushahuri:
    1. Kufikiria kuhusu afya yako. fanya vipimo vyote vya HIV, na vya magonjwa mengine. kama una diabetis, deal with it. kama una tatizo la moyo au BP, deal with it. hakikisha afya yako is as good as possible before you conceive.
    2. Ongea na Daktari wako, akwambie njia zote za kuziwia tumwambukiza mtoto, na kama utachagua treatment ianze mapema.
    3. Wakati wa mimba doze your CD4 very often. usiwe na wasi wasi kama zinaenda chini, ni kawaida sana wakati wa mimba. you just need to monitor it.
    4. Mtoto akisha zaliwa atapewa AZT kwa miezi 6, na baada ya miezi 18 atapimwa. only that test can determine a negative HIV status.
    Sababu it is a very hard situation to live, ningeshahuri utafute mume HIV affeted (One living with HIV or one who has been exposed to an HIV positive person in his life) sababu an HIV negative anaweza kuona it is a too dangerous and demanding experience...
    Kila la heri mpendwa.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    King Katika watu niliokuwa nawaheshimu wewe ni mmoja wapo lakini leo nimekushusha thamani kabisa.

    Una hakika kuwa wafanyakazi wa TACAIDS wapo HIV+ (Ninabisha na ninauthibitisho wa hilo ukitaka)

    Sidhani kama unajua hata kazi wala majukumu yake. For your infomation TACAIDS hakuna mtu ambaye hajaoa wala kuolewa. Muwe mnazungumza vitu mlivyo na uhakika sio kuropoka hovyo hovyo tu.

    Ushauri kwa mdada:

    Wengi wamekwambia hapo juu nenda pima magonjwa yote moyo, sukari nk ili ujue uko katika hali gani ikiwamo kuangalia CD4 zako ziko kiasi gani kwa sasa usije kuchelewa ukakuta zimeshuka sana ukapata magonjwa nyemelezi kwa maelezo zaidi NI PM
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Dena Samahani kama nimekukwaza kuhusu TACAIDS,sijakwambia wafanyakazi wote ni HIV+ me nawajua watu pale ni HIV+ na waeoana na mie nimekuja kujua baada ya mke kusema mwenyewe kisa m/me wake kazaa na m/ke mwingine(bi mdogo) sasa bi mdogo alivyokuja juu ndo bi mkubwa akampa makavu live kwamba anagombania nini? Mtu mwenyewe anayemgombania ni +,so ikabidi nikae nae chini yule bi mkubwa wa TACAIDS ndo akaniambia hadi jinsi walivyokutana kwamba kuna program kama mtu ni + unakutanishwa na + mwenzako(kama tu unaitaji),sio wote read btn the lines
     
  20. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijala kona mkuu, nimefurahi sana kwa ushauri wenu na wengine wame ni pm. ntawasiliana nao.
     
Loading...