Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninataka kumwacha au kutafuta wa pembeni....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bado nipo nipo, Nov 23, 2011.

  1. B

    Bado nipo nipo Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo vp wadau, nina girlfriend wangu kitambo sasa. Tunaheshimiana sana na tunapendana, ila shida iliyopo kwangu ni ya kuamkwa na hisia za kungonoka kila wakati. Hili linanipa wakati mgumu sababu yeye anakuwa bize sana kazini kwake, kwa hiyo muda wa kumpata ni hadi ajiibe. Naombeni ushauri wa hii kitu, nimwache au nitafute wa pembeni bila kumwacha yeye?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    shinda tamaa
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu mimi naona ukimuoa huyo binti hautapata shida yoyote, kwani kama mchana kutwa yupo busy utapata "chakula cha usiku" unamwamsha na kupata hakiyo bila ya shida yoyote.
    Hao wa pembeni wataleta matatizo kwenye huo uhusiano mimi sikushauri hata kidogo.
    :spy:
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    endelea kudanganyika kuwa hana muda

    kumbe kuna anaekugongea niagizie anapopatikana

    halafu baada ya muda kidogo ntakuambia kama

    ana muda ama laa
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hilo ni tatizo tafuta tiba ya ushauri,lakini pia jitahidi kufanya mazoezi na kujikeep busy itasaidia!
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaribu tuliza feelings zako
     
  7. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo tabia ya kuwaza ngono kila mara unakalibisha addiction ya ngono. Typical Psychiatry Case of Sex mania. Dalili zake ni Fantasizing, imaginations and Dreaming unafanya ngono usiku.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Atulizeje vile? Na kiwanda cha kilshafungwa
     
  9. n

    nrango Senior Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafuta wa pembeni ukikolea mpotezee huyo wa sasa,kwanini uteseke
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anza kupga pull ka vp!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ina maana ww ni kaka wa nyumbani? Mwenzio akiwa busy kazini,ww unawaza ngono? Keep busy banaa,acha umariooo!
     
  12. B

    Bado nipo nipo Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwezi fanya hivyo, ningeamua kujichua hata nisingeiweka hii hapa.
     
  13. h.imani

    h.imani Senior Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Tafadhali, tell me when you are ok.
     
  14. B

    Bado nipo nipo Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    with what?
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tatizo la MIJOBLESS!!! MWANAUME JISHUGHULISHE EBO!!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!mkuu sasa mwenzio yuko busy na kazi,
    Na kwa jinsi anavyokupenda anajitahidi hadi mnakuwa wote hata km c kwa kiwango unachotaka ww,
    Siku mkiona na akawa amejifungua ambapo mda mrefu hamtaweza kufanya hiyo kitu itakuwaje?
    Acha hizo bwana,fuata ushauri wa dada yangu king'sti hapo juu!
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Habari yako mpnz,
    Dah,umeadimika?
     
  18. B

    Bado nipo nipo Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niko kwa job pia, ila huwa namfikiria sana.
     
  19. B

    Bado nipo nipo Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niko kwa ofisi yangu nauza vifaa vya umeme bhana, ndio maana napata muda wa kukaa online muda mrefu bwana.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ukiiendekeza hii hali itakusumbua sana. Ukimuacha huyu ulonae, huyo atakaefata ndo atakuwa available kila mara uwazapo ngono? Kutafuta wa pembeni is wastage of time na itakucost kwa sababu ndo utakuwa unachochea kabisaa hizo hisia na mawazo ya ngono, na utajiendekeza knowing that yupo wa pembeni atakae kutibia! Kuwa busy na mambo ya msingi, uthamini huo muda anaojitoa kwa ajili yako na utauona unatosha sana. Epuka kuangalia porn movies na badala yake waweza soma stories na makala tofauti tofauti ili kuepuka mawazo ya ngono!! Punguza kusikiliza sana hizo nyimbo zenu za chombeza, then waweza ongeza nyimbo za dini na vile vile waweza sikiliza mahubiri au mawaidha kupitia redio (aidha kwa simu au kupitia online)! Acha masihara my dear, maisha ya ndoa hayaandaliwi hivo, tengeneza mazingira mazuri kwa ajili yako na umpendae. ALL THE BEST.......
     
Loading...