Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta!!

Discussion in 'Love Connect' started by magician's codeII, Dec 29, 2011.

  1. m

    magician's codeII Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakaz mi ni mdada wa kawaida tu ila ukishaniona utadhani mi wa ajabu, na natafuta marafiki wa jinsia ya kiume wa kuanzia miaka 31 na kuendelea....! sana sana wafanyabiashara na ambao wanaweza kuni inspire nifanye kazi zangu maana nimeajiriwa kwenye kampuni moja hivi.so interested....lay yo numeros basi tuanze urafiki... sio uhusiano wa kimapenzi tafadhalini.

    shukran!
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huku wanapenda tu urafiki wa kimalavidavi nilishatafuta rafiki wa kawaida hawataki
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ma Kaka mkupiiii offer ndio hiyo lakini wafanya biashara tuuuuuuuuu! wengine apana.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe bora utafute wale chini ya 30 mana wa 31+ watakuwa na experiance za kuiba-na hauta pata kitu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umri huo wengi ni waume za watu
    unataka mchanganye biashara zenu?
     
  6. m

    magician's codeII Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio nataka nichanganye biashara...mi mwenyewe mdada wa mtu.. eh basi naona nimeweka kikwazo, basi hata wale waajiriwa na waajiri mnaweza tuma....nipo banaa
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Na sie tunaofanya kazi white house haututaki?
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie mganga wa kienyeji.
    Nipe nafasi
    OTIS
     
  9. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina shida dada yangu kwa mawasiliano zaidi unapatikanaje mimi nipo tayari
     
Loading...