Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta Upendo!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Gamba la Nyoka, Oct 1, 2007.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,546
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Nimechoka taabani, niko hoi sijiwezi
    Bado nipo safarini, mwisho sijaumaizi
    Ninatafuta upendo.

    Ninausaka upendo,kwema kule ulipo
    Ninaongeza mwendo,nifike nipatakapo
    Ninatafuta upendo


    Anayejua ni nani, haraka aniambie
    Kwani u mahala gani, aseme nimsikie
    Ninatafuta upendo

    Sitochoka kutafuta,mpaka mi niupate
    Tamaa sitoikata, mpaka niufumbate
    Ninatafuta upendo

    Upendo ni mbegu bora,iotayo mioyoni
    Kadhalika ni ishara, ya mtu alo makini
    Ninatafuta upendo

    Upendo pia ni dawa,kwa walokata tamaa
    Upendo kionyeshewa,nguvu zinawajaa
    Ninatafuta upendo

    Siupendi unafiki, kutabasamu usoni
    Kumbe umejawa chuki,kinyongo tele rohoni
    Ninatafuta upendo.
    Ninatafuta upendo.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni mwema wake moyo
    Mengi anipa bila choyo
    Mazuri ayafanyayo
    Huba kulipalilia.

    Ni njema yake roho
    Kwa mahaba simroho
    Ameshanivika joho
    Mahaba anipatia

    Penzi anipa kwa dhati
    Penzi liso tashtiti
    Nami sitomsaliti
    Penzi lake nitalienzi

    SIYABONGA
     
  3. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,546
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Ni moyo wa namna gani
    Shujaa alokuwa nao?
    ule usiotamani
    kupendwa na wapendao?

    Mgumu kiasi gani
    Usivutwe na sumaku?
    nguvu ilo upendoni
    Aijua hata kuku

    Ona tajiri wa pesa
    Alivyojikondea
    Mtazame profesa
    alivyonyong'onyea
    kwa sababu wamekosa
    upendo wanalilia
     
Loading...