Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta mume wa kuishi na kufunga nae ndoa

Discussion in 'Love Connect' started by Dinam, Oct 11, 2011.

  1. D

    Dinam Senior Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za asubuhi wapendwa, ninatafuta mume rafiki ambae atakuwa mwenzi wangu wa maisha, mimi ni mkristo nina 40yrs nina kazi yangu ningefurahi kama ningempata mwenye umri kati 42 had 45, awe mfanyakazi kama mimi na mkristo pia.

    Nawatakieni kazi njema.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmmh 40yrs jamani kwanini usiishi tu mwenyewe maana utanza kupata stress bure na umri umesonga....tafuta tu kakupozea machungu yako basi.
     
  3. S

    Siimay Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nakutakia kila la heri katika maombi yako na hakika mungu atakupatia kwani alisema aombae katika jina langu nami nitampatia...
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jitafutie kiserengeti boy kiwe kinakukuna tu
    wanaume siku hizi matatizo matupu.
    kwa umri ulio nao bora ukaishi peke yako tu
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii ni jf mama wala usijali utapata tu....
     
  7. TNA

    TNA Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio wote wanapenda zinaa ,Mungu hashindwi na chochote ukimuomba kwa kumaanisha hukujibu sawasawa na mapenzi yake.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    miaka 40??????? ....................... muda wote huo uliuwa wapi? tuwe serious jamani..... tatizo nyie wanawake wasomi hamtaolewa kamwe, hamjuwi kuwajali wanaume... haaaaaa. hapa kazini nianao mimamaa ipo tu, hamna ndoa, aoe nani????

    pole lakini, tafuta wa ujiliwaza tu, usifikirie kuolewa!!!!
     
  9. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Mtu uolewa na umri wowote wala usijari jamani wenye sifa na hamna wake, kazi ni kwako

    but kuwa makini mengine madume ya watu, itakuja yakufanye nyumba ndogo( ya pili)
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wory nt kp looking somebody is out there waitng 4u
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    If you are not happy na maisha unayoishi basi endelea kutafuta mume. But if you are happy na maisha yako its better kuendelea hivyo hivyo kuliko kujitia mastress mara mume kahamia nyumba ndogo, ooh mara kafanya nini! Mweeh! Ni mtazamo tu lakini, otherwise.......I wish you all the best!
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ameumbiwa mtu wake,so vuta subira utakutanishwa na aliye wako,haya ya umri sijui nn ni mbwembwe tu za kidunia,hakuna aliyeumbwa kuishi peke yake,kila la heri Mkuu.
     
  13. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani mimi nasema HAPA si-comment chochoooooote... naangaliaangalia tu.. kwelivile!!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna Jamaa yangu ana 41, ni mkristo! Hana kazi. Vp.nikupe contacts? Yupo tayari kulelewa
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Nimevutiwa na umri wako wa 40yrs,lakn umenidiskareji kwenye umri wa umtakaye(mm nina 54yrs sijui kama utanifikiria),ninafanya kazi ya kubrash viatu(plus kushona)hapa stendi ya vifodi....kuhusu suala la dini sio issue naweza jigeuza(badili).
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kutimiza matakwa ya mwili wako ni zinaa?
    Ushindwe na ulegee
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je una watoto wangapi (wana umri gani ) na huyo mwenza akiwa na watoto nini maamuzi ya hao watoto??
    je ulishawahi kuolewa???
     
  18. D

    Dinam Senior Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa comment zenu nyingine nitazifanyia kazi
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    una watoto wangapi?
     
  20. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mhh! Haya bwana!
     
Loading...