Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta mchumba !

Discussion in 'Love Connect' started by hargeisa, Oct 12, 2011.

  1. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninahitaji kua na mwenza sasa
    sifa:
    Mwenye kujazia kwa chini ya kiuno
    miguu ya bia
    mweupe
    wa tanga na zanzibar watapata kipaumbele cha kwanza
    dini yoyote
    sio freemason
    au mpagani
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiwango chako cha elim plz!!! maana uloyaandika unayajua mwenyewe!
     
  3. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    darasa la pili dada !!!!!
    Ww no huna sifa zangu !!!
    Je mkubwa wako au rafiki, jirani yako plse nieleze upweke umenidizidi
    lakini naashukuru kwa kunikumbusha
     
  4. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    This is just hilarious lol
     
Loading...