Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta mbia

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MwanaHaki, May 24, 2012.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mtaalam wa fani inayoitwa Communication Arts. Nimehitimu chuo kikuu nchini Marekani. Ni bingwa katika kila kazi ninayoifanya.

    Baada ya kufanya kazi hapa Dar miaka kadhaa, nimeona kwamba bora nianzishe chuo cha kuwafundisha vijana kile ninachokijua. Tatizo langu ni mtaji.

    Nimefanya mahesabu, kwa kuwa pia ni mchumi, nilisomea fani hii. Mtaji wa kuanzia ni Shs. Milioni 30, lakini kama ni mkopo, unarudi wote ndani ya mwaka mmoja na nusu.

    Baada ya miaka 5, chuo kitakuwa na uwezo wa kufungua matawi 5 mengine KWA MPIGO.

    Ninatafuta mbia, mtu ambaye ni risk-taker makini. Ingawa hii ni anomaly - hakuna risk-taker makini - mimi ninaamini kwamba wapo.

    Nitakuwa tayari kuzungumza na mtu ambaye angependa kuwekeza, kwani chuo kitakuwa CHA KIPEKEE na kitapendwa sana na wanafunzi wake.

    Mwenye kutaka kuwekeza anitumie Private Message.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu Aidea yako ni nzuri sana ila Maelezo hayajitoshelezi kabisa, kama vipi ungeleta hapa Mchanganuo kwa kifupi watu wangeweza kukuelewa, Haya maelezo yako ni mafupi sana na usiishie kusema mpaka mtu aku PM wew weka maelezo ya kutosha kabisa, make usiseme watakuibia Aidea,

    Kwenye AIDEA huwa kina cho ibiwa ni zile techinical issue, jinsi gani ya kuendesha, lakini mawazo ya Biashara huwa ni yale yale ila kinacho ibiwa ni ufundi wa kuendesha au kuunda hicho kitu,

    SO MKUU FUNGUKA ILI WAKUSAIDIE
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funguka hapa jamvini tuone cha kufanya kwa hili.
     
  4. K

    KISWAHILI Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funguka!
     
  5. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Funguka mkuu tukutafute.
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asanteni wote.

    Lengo langu kuu ni kuwapa vijana taaluma za kuwa wapasha-habari/watoa-taarifa (communicators). Kama mnavyoelewa, hivi sasa, ili ujumbe wako umfikie mlengwa, unahitaji kuwekwa kwenye mfumo unaoeleweka. Kwa mfano, kuna masuala ya "branding", ambapo kampuni hupenda ujumbe wake uwe kwenye mfumo usiobadilika.

    Kuna artistic na technical skills, kama vile produduction (digital videography, editing, motion effects, special visual effects, sound effects, etc.), graphic arts (the full spectrum), na mengi mengine.

    Hizi ni highly skilled professions. Kampuni kama vile Tigo, Vodacom, Airtel, hutumia pesa nyingi sana kutengeneza hizo branded advertising campaigns zao, NJE YA NCHI, kwa kuwa hatuna wataalam wa kutosha wenye uwezo wa kufanya kazi hizo KWA KIWANGO CHA KIMATAIFA. Sisi tumezoea ulipuaji. Angalieni matangazo (graphic ads) ya TBC1, ITV, Channel TEN, na wengineo. CloudsTV wanajitahidi kwenye upande wao wa Graphic Identity.

    Mimi nimejifunza kufanya mambo haya kwa kuwa nina kipaji cha asili. Lakini, cha msingi ni kwamba, nataka kuwapa vijana hizi skills, ili waweze kujiajiri wenyewe, ama kwa kushirikiana au kwa namna yoyote ile. Na atakayependa kuajiriwa, basi atakuwa na uwezo wa kufanya kazi yake vizuri.

    Nadhani nimeeleweka.
     
  7. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ungekuwa Dodoma ningeingia ubia na wewe kwa kutoa shamba langu la ekari 6.
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mlangaja, kuna ulazima gani wa mimi kuwa Dodoma?
     
  9. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    naomba mchanganuo, wawekezaji wapo.
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Niko mbioni kuandaa mchanganuo, ambao nitaupeleka Benki. Hata hivyo, najaribu sana kutafuta wabia kutoka sehemu mbali mbali. Nitumie email yako kwa PM, nitakapomaliza mchanganuo nitakutumia nakala.
     
Loading...