Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafuta kazi ualimu shule za binafsi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by opportunist2012, Mar 29, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau.Mimi ni mpya ktk ukurasa huu.Ninatafuta kazi ya kufundisha masomo ya lugha shule za private au vyuo mkoa wa Dar es Salaam.Uzoefu wangu wa kazi ni miaka 3.Vilevile ninaomba kama kuna mtu anajua mitandao ya ajira isiyokuwa ya ubabaishaji tafadhali naomba anijulishe wa e-mail topindar2012@gmail.com.Ahsanteni.
     
  2. mamLook

    mamLook Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Zipo kibao tu.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    ziko wapi mkuu?
     
Loading...