Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninatafta mke

Discussion in 'Love Connect' started by IHOLOMELA, May 12, 2011.

  1. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mie ni kijana wa kinyamwezi tena dume la mbegu, dozi yangu kutwa mara 3...nina umri wa miongo mitatu na robo, sina elimu ya kutosha kupambana na ugumu wa maisha. Nina vipaji vya ufundi wa vifaa vya kielektroniki. Nilitalikiwa baada ya kushindwa kuhudumia familia yangu. Nahitaji mke atakayeniongoza katika kuwa na maisha bora yenye upendo na furaha. Sina ubaguzi wa rangi, dini, kabila wala umbo ili mradi uwe wa jinsia ya kike tu. Kama kuna mdada au mmama yuko intarestedi na siivii yangu aniandikie barua pepe: ndembezi@facebook.com
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii mpya.....kila la kheri!!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Tena sio mpya kidogo. Alitalikiwa kisa alishindwa kuhudumia familia. Khaaa!
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Makubwa haya nayo tena! Utapata kweli?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kazi ipo. Umeandika ukweli sana mpaka inatisha. Kama ulishindwa kuihudumia familia ya zamani, mpya utaiweza kweli? Kila la kheri mkuu.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mimi ni kitu kimoja tu nataka unihakikishie....nitakuPM
     
  7. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani Lizzy...hujawahi kuckia VING'ASTI?
     
  8. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nambie kipi Preta?
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bora niseme ukweli kuliko kuja kuumbuka kwa kudanganya. Familia ya mwanzo sikushindwa kivile, ila Yf ndo alikuwa kichomi...anapenda ankara, makosmetiki, nguo za bei na kuspendi klabu kubwa kubwa kuliko hali halisi ya kipato changu. Ndio alivyoona siwezi kumtimizia hayo na kwa kuwa nia yake apate mbegu zangu coz mie kidogo ni HB, alipopata watoto akanambia nimpotezee, kila mtu aangalie mbele yake, alichotaka ameshapata. Hapo ndio akawa amenitaliki. Na ukizingatia kuwa damu bado inachemka, kuna haja ya kutangaza nafasi kwa mwenye kuhitaji.
     
  10. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa uwezo wake Allah, Inshaallah ntampata tu. M.MUNGU yu pa1 na wenye Subra.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhahah yani ni noma!!!Hata kama ulikua tayari kutoa cv unaahirisha!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmmmh ulivyoachwa inatisha!!!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa viumbe ukiwaambia ukweli umechemsha! si unaona wanavyokudesign sasa?, kabadilishe ID uje na uongo ndio watakuelewa.
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    rule 1. never tell the truth about your past until u get her.
    rule 2. never tell that u r a loser, nor a user.
    rule 3. never say u need some1 to lead u.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha usikute ni wewe!
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh uliachwa kwa kushindwa kuihudumia familia yako,umefanya nini kuhakikisha hilo halitokei tena???...hakuna mwanamke asiyependa security,mwanaume unatakiwa kupambana ili kuilinda familia yako-financially...mie nahisi hapa hutopata mtu kama umeonyesha huo udhaifu.
     
  17. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah.! Humu cjui ka ntafanikiwa kweli. Kutalikiwa nshawaambia yalikuwa matatizo ya fedha tu. Sio kweli sikuweza kuitunza familia yangu bali mke nilokuwa nae ndo alikuwa hatosheki. Uwezo wa kununua chai na mandazi matano asubuhi, ugali dagaa mchana na wali nyanya chungu jioni ninao jamani. Hayo mengne ni tamaa tu.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sasa ngoja nikupandie PM nikuulize kile kitu
     
  19. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Uliza mamito!
     
  20. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena mkuu. Ngoja nisubirie ka cku 5 hivi, nikiona miyeyusho, naibuka kivingine tena najitambulisha mi mtoto wa Bakhresa.
     
Loading...