Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninashindwa kumweleza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yoriyori, Feb 12, 2012.

  1. Y

    Yoriyori Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya weekend?

    Ni matumaini yangu mmekuwa na wakati mzuri.

    Nimetokea kumpenda sana kijana mmoja lakini ninaona vigumu kumwambia. Yeye anazidi kunipa wakati mgumu pale ambapo yeye haoneshi hata dalili ya kuwa karibu nami.

    Ninaomba msaada wenu wa mawazo kwamba nifanye nini jaman ili awe mikononi mwangu one day? Nimekuwa na mawazo sana kuhusu huyu kijana.

    Mawazo yenu yanahitajika sana wakati huu.

    Asanteni
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mwambie tu.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mulize kama hana mtu lakini jipange na yote hata kama anamtu na hata kama hana mtu jipange na kukutolea nje pia.
     
  4. Y

    Yoriyori Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dahh naona ugumu sana, nilijaribu kuona nimkaribishe home lakin sababu kibao, mara yuko busy ooohh basi kazi kweli kweli! nimeamua nitumie marafiki zake ndo wamvute aje home.. akija nimuoneshe vitendo zaidi kwa kuwa karibu nae may be atanielewa
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    hamna haja ya kumweleza chochote,we jitongozeshe tu. atakupiga saundi mwenyewe.
    MAPROSOO.
     
  6. Y

    Yoriyori Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nawe si utoe mbinu hapo za kumvutia nyavuni huyu samaki.., ushauri wako unahitajika mpendwa
     
  7. Y

    Yoriyori Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maprosoo nijitosheleze kivipi?unaweza kuelezea kwa kinagaubaga?
     
  8. Y

    Yoriyori Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumwambia naona ugumu sana, aibu ya kike imenijaa mwaya!labda nimwambie nikiwa nimelewa japo hata pombe sinywi
     
  9. m

    majogajo JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mfanyie vya kwenye tamthilia........
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jina lake linaanza na herufi T?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Na ukichelewa utashaaa, wengine watamnyakua!
     
  12. Y

    Yoriyori Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana, linaanza na herufi "C"
     
  13. Y

    Yoriyori Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wewe unanipa pressure..., sasa jamaa nikimkaribisha hom analeta mapouz! jaman mie nitakufa na langu moyoni
     
  14. m

    mjinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilishawahi kunitokea na huyu mke wangu(A). Shughuri ambazo nilikuwa nazifanya wakati huo tulikuwa tunaonana na tulikuwa tukisaidiana ki mawazo. Mie sikuwa na wazo kama angeweza kuwa girlfriend na kweli nilimchukulia kama ni dada kumbe mwenzngu kaenda zaidi.

    Siku rafiki yake akanialika ktk pub na hakuniambia kuwa yuko nae(A). Nilipofika pale walikuwa wamekwisha changamka na rafiki yake ndo zaidi. Basi wakati A kaenda kujisaidia ndo rafikie alivunja siri na kuniambia kuwa rafiki yake (A) kanipenda sana na anaona aibu ya kuniambia. Mara na mimi kinywaji kilikuwa kichwan tayali mda huo basi unajua tena nikamkubali na mafujofujo yakaanza hapo. Na mpaka sasa hivi ni mke wangu
    Sasa waweza ukatumia mbinu kama hii ya wifi yako, au jamaa wengine wana weza kukuletea maujanja mengine
     
  15. p

    pazzy Senior Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pole sana sister....ukimweleza kwamaneno hata kama akikubali huta enjoy penzi lake anaweza kukutesa baadae" kama kweli unaupendo wadhati kwake binafsi nakushauli uongee kwa vitendo yaani uongeze ukalibu,msuprise kwazawadi hasa kipindi hiki cha valentine ,muombe mtoke pamoja chakula cha mchana au usiku pia mfanye aijue familia yako na baadhi ya watu wako wakalibu...ukifanya hayo hatajuta kuwa kalibu yako.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jaribu kuwa nae karibu,mtumie msg za kawaida tu kumsalimia uone ata respond vipi.muonyeshe vi sign fulani fulani.pengine na yeye anakupenda ila kukwambia anaona tabu.nenda nae taratibu usiwe na haraka nae
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    muite kiustaarabu, mwambie kuwa una shida ili aje!!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    Wanaume Marijali huelewa punde binti anavyo shoboka juu yake.. Ushauri..
    1. Mpige mi Body Language ya hatari.. Kama ni Dume la ukweli utashangaa tu ucku ana ku wish G9t.. Aspofanya hvyo then mtoto cio Ridhk..
    2. Tegua (harib) kitanda unacholala then mwite geto kwako aje kukikaza.. Then u know what 2 do.. Akipona na hapo jua Sio Rijali.
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Cholo + jane 00 =yoriyori
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mh! mtoto wa kike hujui kujitongozesha!!! mcheki DATA hapa chini kamaliza yote.
    MAPROSOO.
     
Loading...