Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninapotafakari:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Native Son, Jul 22, 2009.

  1. The Native Son

    The Native Son Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, hivi watanzania adui zetu ni nani kwa sasa au ni bado wale akina UJINGA, MARADHI NA UMASIKINI?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ha ..haaa... haaaa...!! tuh ..tuh ....tuh... kwe...kwe......!

    The Native Son;528690

    Maadui zetu wameongezeka saaaaaana!

    Kwasasa mi nadhani wamefikia karibia 10!

    Mbali ya hao ulowataja,kuna:

    -UFISADI
    -UWIZI WA KURA
    -TAKRIMA
    -MIKATABA MIBOVU na memgine meeengi!

    Kweli swali lako limenifurahisha sana, unatafakari vyema,

    na nakupa thanks bila kinyongo!
     
  3. The Native Son

    The Native Son Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa PakaJimmy, hawa maadui wa mwanzo mapambano yalikuwa yale ya umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu, mtazamo wetu ukoje kwenye hao maadui wengine uliojaribu kuwaainisha japo baadhi yao? Au ndio itajuwa ile wageni wanasema, "Struggle for existence and survival for the fitest"?
     
  4. F

    FM JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naongezea uvivu wa kufikiri na ubinafsi
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni UDINI ASILIMIA MIA MOJA. UDINI, UFISADI,UJINGA,MARADHI ETC.
     
  6. F

    FM JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo silaha haipitwi na wakati ili mradi wapambanaji tuna nia ya dhati kupambana na maadui hao na hakuna unafiki. Enheee nimekumbuka tena adui mwingine ni unafiki na wanafiki unawajua!
     
  7. The Native Son

    The Native Son Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubali silaha haitupwi, sasa inakuaje ikizidi uzito? Maana silaha inaweza kuwa nzito mpaka mpiganaji akaitupa. Au ndio vile wahenga walisema, "Bora Punda afe ila mzigo ufike", tuyabebe mapambano mpaka mwisho.
     
  8. F

    FM JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuninukuu vibaya, lakini vita ni vita mura
     
Loading...