Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninapomwona dada yangu na mwanaume moyo unaanza kuuma.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Apr 18, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Habari zenu humu Jamvini.

    Mbona mi nikimwona dada yangu au mdogo wangu wa kike na mwanaume/boyfriend wake moyo unauma?yaani nahisi kama atakuja kutendwa au kuharibiwa malengo yake,halafu mi nikifukuzia dada za watu naona iki poa tu,hivi na nye mnaumia mnapoona dada zenu au wadogo zenu wa kike na boyfriend zao?
    Halafu nye wadada mkiwaona kaka zenu na girlfriends zao mnawaonea huruma kuhofia watakuja kutendwa?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    hahahaha.... Unawafanyaga nini watoto wa wenzio hadi unakua na woga hivo? lol
     
  3. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuki kwa kitimoto
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh teh mi siwafanyagi kitu halafu naogopa kuwatenda mana sitaki kuwaumiza
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mkuu ila ina mana we huumii unapomwona mdogo wako wa kike akiwa na mtu?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri mnasema wenyewe mi nikisema
    smile naonekana mbaya
    heri mnaconfess wenyewe
    wanaume ndo zenu hizo kumbe mnajua
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo labda akikutana na mtu ambaye is not matured,halafu hajielewi,but kama anajielewa nadhani hakuna baya litatokea
     
  8. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni hivyo basi sie ambao hatuna dada tumebahatika.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mie niliwahi kumdunda jamaa kisa anatoka na mdogo wangu..mbaya zaidi..jamaa akachukua jumla na mm nikapokea posa na kumkabidhi...na kutoa ujumbe kwenye harusi....dah...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mdogo/mtoto wa kike anauma sana, ila wa kiume unamuona jembe tu acha lilime.
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    basi msiwachee dada za watu wengine bhana
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh afadhali huyo alikuwa na nia kabisa,wengine wa msimu,wanapita tu,hapo ndo inauma
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    tatizo sasa mtoto wa kike ni ngumu kumlida mana atakavyofukuziwa mtaani utajuta
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa moyo hauumi ila huwa nawaonea huruma tu, mapenzi siku hizi ni kutumiana kwenda mbele, kama sister ataona poa kutumiwa sijali sana ni maisha yake, mimi zangu ni SODA YA KOPO, nikimaliza kunywa natupa.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahaha hahahha hahhaha,
    Wanaume bana dah!
    Dada zenu roho inauma ila kwa dada za wenzenu mnaona poa tu,
    Vumilien tu kwani mnachofanya kwa dada za wenzenu ndio hicho hicho dada zenu wanafanyiwa atii!

    Kwa kaka yangu nitaumia km akiangukia mwanamke atakayekua anamnyanyasa na kumpelekesha kaka yetu!
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa maneno ya mwanafalsafa mashuhuri J.M.Kikwete(Ph~D) ''Usipokuwa tayari kuliwa kidogo huli,sasa wewe unataka kula tu bila kuliwa haiwezekani"
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ila si utampata kaushari?ili akipuuza asikulaumu
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh we acha tu,tunapenda tuwafanyie wengine ila tukifanyiwa sisi inauma
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mkuu nadhani hiyo falsafa haitafanya kazi kama huna dada
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kuna hatari mvulana mmoja akaja kugawa cha kopo... Chungeni sana aloo!
     
Loading...