Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninapolala usiku nikishuka nakuta mikono yangu yote imekufa ganzi. Ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by KOKUTONA, Feb 27, 2011.

  1. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Ninapolala usiku nikishuka nakuta mikono yangu yote imekufa ganzi. Ni nini? Inaweza kuwa ni tatizo gani au upungufu wa nini mwilini?
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa... Hebu fafanua Mkuu.. Ukishuka wapi? au unamaanisha nini?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    akishtuka bwana:rain:
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Tatizo lako ni kama la kwangu yaani ukishtuka usiku mikono inakuwa imekufa ganzi hasa ukilala kiubavu basi mkono wa upande huo huwa unakufa ganzi. Na mimi sijajua tatizo labda wadau watusaidie.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Ganzi hiyo inatokana na kuulalia mkono kwa muda mrefu,ivyo kuharibu mzunguko wa damu kwny mkono,ndo mana unapata ganzi. Hapo ni kujitahidi kulala vyema pasipo ulalia mkono.
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu ni kweli lakini nilifikiri labda kuna connection yoyote na matatizo ya neva maana huwa ni ganzi nzito sana.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Embu tueleze umri wako make kuna magonjwa mengine bwana are age dependent, occupation, ni muda gani tangu unajisikia ivo,...
    Ukiamka ni mikono yote au ni mmoja tu at a a time, all the time and so on...
    Yaweza kuwa ni neva za fahamu, shingoni au kwapani....
    Pamoja na yote u better see a physician if the thing is troubling..
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280

    Sasa mkuu mzunguko wa damu ukiathiriwa (kutokana na kuulalia mkono kwa muda mrefu) ni obvious nervous system pia itakua disrupted. Kumbuka blood,nerves and blood circulation all in one way or another depend and affect the nervous system.

    Ila kama tatizo ni kubwa mkuu nenda hospitali ukawaone wataalamu.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jitahidini kutokulalia mikono yenu, sidhani kama ni maradhi. Manake hata mimi hunitokea pale inapotokea nimelalia mikono au ninapokunja mkono nikiwa usingizini.
     
  10. I

    Iyankala Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Accumulation of lactic acid due to anaerobic breakdown of glycogen from muscles to release enegrgy, causes muscle fatique???
    • Do you do simple exercises / aerobics???
    Iwapo unahisi ni tatizo zaidi ni bora umuone daktari
     
Loading...