Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NINAPATA SHIDA Sana KUCHANGIA!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mizambwa, Jun 7, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wana JF,

    Ninapata shida sana kuelewa kuhusu kipi nikipe kipaumbele kati ya kuchangia pesa kwa mgonjwa na kuchangia pesa katika msiba.

    Naomba mawazo kipi ni muhimu kwani yanatatanisha akili yangu.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bora umchangie mgonjwa ajaribu anawezapona lakini mtu akifa ni boya tu hata ukitupa jalalani ni poa tu watz waoga sana wa kifo ndo mana mnachanga sana mtu akifa. Heri mchange pesa mpeleke muhimbili kwa wagonjwa wasio na pesa ya malipo
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Naona kama tuna muheshimu sana mtu aliyekufa, na endapo ukienda kwenye msiba na usitoe mchango, watu watakujadili sana. Lakini kwa mgonwja hakuna michango, na watu hawashituki kabisa.

    INATATANISHA SANA



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Itabidi tabya ibadilike tumchangie mtu pale anapougua
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    ...hapo unamainisha nini?
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri ukachangia mgonjwa apone. Hata kama wanasema tenda wema uende zako, usingoje shukrani, lakini ipo siku huyo mgonjwa naye atakusaidia.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole kwa sababu inakuuma.Mchango toa kama unauwezo
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    UNANIVUNJA MBAVU NDUGU YANGU NA MWILI WENYEWE UMEBAKI MIFUPA TU.

    hii hali Roho inaniuma Sana. Maisha yenyewe ni magumu kama unavyoniona katika AVATAR yangu hapo.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    labda ungejiuliza maswali haya ninapomchangia mgonjwa dhumuni ni nini? kisha upande wapili jiulize nini dhumuni la kuchanga kwenye msiba.
    ukipata hayo majibu kama yanafanana na ya kwangu basi utajua kwamba kote kuwili ni vizuri kuchanga kama unaweza kwa makusudi uliyokusudia na si vinginevyo.
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu yaani unafikiri kuna suala la uwezo katika msiba. Yaani ndugu wanakkomaa hata kama huna unaambiwa nenda ukakope ili mchango wako utoe.

    Lakini mtu alipokuwa mgoonjwa hakuna hata anayeweka dafutari kumchangia ili apate huduma ya matibabu. Na kuna wengine wanataka kusafirisha msiba akazikwe kijijini. Ni mchango hapo.

    Sasa sielewi mambo haya kwa nini hatukufanya alipokuwa mgonjwa???



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    changia kote
     
Loading...