Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaomba uzoefu kwa hili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babygood, Nov 28, 2011.

  1. B

    Babygood Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni binti wa miaka 27, sijawahi kutembea na mwanaume, i have now got a man, ambaye naona we can make a family na tunategemea kufunga harusi mwakani, ila nimegundua kwamba hata huyu mwanaume hana uzoefu na inaezekana ajatembea na mwanamke bado! lakini wote tunasubiri mpaka tufunge ndoa.. Will it be simple if wote mkiwa hamna uzoefu kabisa?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Una maanisha nini hapo....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani hamjui nini kinaenda wapi?
    Kuna watu wana experience za miaka na hilo swala ila bado hawawezi kitu. Hiyo ishu ni sanaa na utundu zaidi ya kitu kingine chochote kile. . . kwahiyo unachoweza ni labda usome some kidogo ili uwe na idea ya nini chakufanya huku ukimsubiria mwenzako mtengeneze uzoefu wenu wenyewe.
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona inawezekana kabisa tena hiyo ndo tamu. big G mnaifungua wenyewe imagine utamu wake wa mwanzo, hakuna kutema hapo.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo patamu zaidi, mtajulia huko huko, wewe kabila lako hamna mila za kufundwa?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu dada anataka experience ???
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Umegunduaje kwamba hana uzoefu?
    2. Kwenye ndoa hakuna kitu kinachoitwa "Simple" always expect positive and negative...so get ready kupanda na kushuka milima
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani kuna ugumu gani ? hicho kitu ni simple zaidi ya kunywa maji mbona?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwanza nikupe Hongera kwa kufikisha umri huo bila kuchakachuliwa. Nikwambie tu kwamba hakuna aliyezaliwa anafahamu, kila mmoja alianzia zero, halafu akaendelea na kupata uzoefu. Ni vizuri kwamba nyie wote ni mbu mbu kwenye hiyo fani kwa hiyo mtaanza wote kujifunza, na mtakuwa na experience moja hakuna mtu wa kumzidi mwenzake.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umegunduaje kama nae hajui mambo?
     
  11. o

    omholo Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo usihofu kwani mtoto hafundishwi kulia,Adamu na Eva walianza vipi? hata hivyo ni vizuri kusoma vitabu mbalimbali vinavyohusiana na maandalizi kabla ya ndoa vyingi vimeeleza hasa maandalizi anayotakiwa mmeo akufanyie kabla ya kumega mkate ili uweze kufika kileleni,pia na wajibu wako unaotakiwa kufanya kwa mmeo.Ila maumivu mara ya kwanza hayaepukiki lakini maumivu kitu gani kwa mama anayejifungua, mtoto akisha toka hakumbuki kabisa zaidi ya kufurahia mtoto aliyempata. hata hivyo mambo mengi mtayafahamu kadri mnapoendelea n amaisha yenu ya ndoa.Ni heri kwenu mnaoingia kwenye ndoa mkiwa hamjagusa kitu hii,wengi wanatamani wasiweze.
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitafute nikufundishe
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ulipimaje kuwa hana uzoefu?

    hakuna anayefundishwa mapenzi ndg, wala hakuna anayefundishwa tendo, ni utundu wenu na ubunifu.
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Utajifunza huko huko na kupata experience zaidi.
    Hamna geni lolote kwenu zaidi ya kuongeza ufundi na manjonjo.
    Siku hizi hata watoto wadogo wanafahamu baba na mama wanafanya nn ili mtoto apatikane, sembuse nyie!!!!!.
     
  15. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukishaolewa ile siku ya kwanza, baada ya harusi na mc kusema, "ndg wageni waarikwa sasa maharusi wetu wanatupungia mkono wakiondoka kwenda KUPUMZIKA....!!!" basi ujue hapo ndo shughuli inakwenda kuanza rasmi, mkishafika katika chuimba mlichopangiwa hapo hotelini, anza kumvua koti bwana harusi kisha mkalishe kitandani umvue viatu, baadaye na yeye atakuvua shela na viatu, kisha umshike mkono wake umpeleke bafuni mkaoge, baada ya kutoka bafuni kuoga umshike pale kwenye nannhiliii yake na yeye atakushika kwenye nanhiliii yako kisha wote mtaanza kujisikia kama vle mmnapaa angani kwa pamoja, na hapo utajikuta unafumba macho yako na kuanza kuhema na kupumua kwa nguvu na uatjikuta unaanza kunena kwa lugha usiyoifahamu hapo ujue sasa kuwa ndo mwanzo wa hayo mambo na kutokea hapo utakuwa umepata hiyo experience kwa maisha yako yote ya baadaye, unaona veri simpo
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima kufanya mpendwa? Mwaego endeleeni hivyo hivyo tu hata baada ya kuoana, mmekaa miaka 27 hamjapata madhara yoyote kwanini mnataka kuacha hiyo hali?

    Wala sio chakula kusema msipokula mtakufa, kaeni nyumba moja, ongeeni, tanianeni, chekeni, fanyeni kazi kwa bidii mtafurahia maisha tu, hiyo kitu itawaletea shida tu mta anza kuoneana mawivu mara sijui cheating mara sijui nini
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala usiwe na hofu,Najua kwa dini zote mnapokaribia ndoa kuna mafundisho,So utaambiwa yale mambo muhimu yote na hasa km ukiwa muwazi kuwa hamjui kitu,Mtelezwa basic mengine huwa yanakuja automatikale huko kwa kitanda.
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaangalie picha za X lakini siyo zile za ma black American zipo zinazofundisha jinsi ya ku duuu.
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duuh,angalia asije weka uwani ukajua ndio sehemu sahihi!hiyo kitu iko automatic,mtajua tu mkianza
     
  20. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Labda katika mazungumzo yao ndo alikogundulia
     
Loading...