Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaomba ushauri wa kuachana na vimeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gepema, Jun 24, 2011.

  1. g

    gepema Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajavamvi mimi ni mgeni huku nipo sana jukwaa la siasa leo naomba ushauri wenu wanajamvi la mapenzi.
    Jamani nina tatizo ambalo natamani kuachana nalo lakini bado sijaweza.

    Nina mke mzuri, watoto wazuri na maisha mazuri sema mimi ni malaya "MBWA" sio neno zuri kulitumia lakini huo ndio ukweli. Nimeshakuwa na mahusiano na zaidi ya wanawake tisini(90) na hivi sasa kuna wanawake kumi(10) ambao kila mmoja anajihesabu kwamba yupo yeye na mwenye mali tu(wife).

    Dhamira inanisuta sana wakati nikimtazama mke wangu na upendo wake kwangu wakati mimi namgawia utamu wake nje, namshukuru Mungu sina ukimwi wala sijawahi kupata ugonjwa wowote wa zinaa.

    Mwanzo nilikuwa malaya sana mpaka niliposema nataka kuoa home wakaniuliza kama ni kweli nipo serious au nataka kuwatia aibu nikawaambia nipo serious mchakato ukaendelea nikaoa, baada ya hapo nilikaa kwa miaka mitano bila kuwa na mahusiano nje ghala akatokea shemeji yangu akanitamkia mwenyewe baadae nikamchukua na ndio ukawa mwanzo mpya, nikaendeleza tabia yangu mpaka sasa!

    Kila demu ninayemtokea huwa hanikatalii hii imenifanya niwe kiwembe mpaka leo!
    Mke wangu nampenda sana na yeye ananiamini lakini mumewe ni malaya sana.

    Je nifanyeje ili kuacha hii tabia coz najua kwamba mwisho wa siku wale wadada ninaowaacha huwa wanaumia maana unakuta wamekolea wakati mimi tayari naendelea kwa mwingine.

    NAOMBA MSAADA WENU JAMANI
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Msaada gani mwingine unataka zaidi ya wewe mwenyewe kuamua kwamba hutaki tena kua hivyo?!

    Amua na utekeleze...hicho ndicho unachohitaji kufanya!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hongera sana

    tusubiri maoni mengine
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Gepema kwanza nikupongeze kwa hatua hii ya ujasiri ya kusema udhaifu wako...ni mwanzo mzuri kwa kua ni step moja katika kuelekea njia ya ushindi...Ni jambo zuri na la kujivunia sana kuwa na wanawake wengi so far una utilize uana ume wako lakini kuna swali dogo sana la kujiuliza,mwisho wa yote nini hatima yake! Umekiri mwenyewe kwamba una mke mzuri na aliyekuzalia watoto wazuri as well,kwanini usimsaidie mkeo kuendeleza familia na badala yake umwingize tena kwenye risk ya magonjwa kutokana na matendo yasiyofaa?

    Mimi nadhani hujafika mbali kiasi cha kushindwa kuacha,hebu kua mtumwa wa maamuzi magumu ya kuwa mtu safi na baada ya miaka mitano utaniambia hata kimaendeleo utakua wapi!
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu utakua una hela sana,ndio maana mademu wanaku mind,mademu wanapenda watu waliooa wanakufanya kama Atm,cha kufanya anzisha project inayohitaj alot of money,then watakukimbia mmoja mmoja.
     
  6. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amua utulie tu
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amua mweneywe kuacha na mwambie Mungu akusaidie au Nenda kaombewe.
     
  8. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jipe Shughuli!!!!, nyingine sio yakuangalia wadada.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    kila kitu chawezekana ukiamua
     
  10. g

    gepema Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwenye maombi sijawahi kwenda sema kila ninapoenda kanisani huwa lazima nimuombe Mungu anisaidie kuacha hii tabia
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sas na wewe tisini umeona wengi kuna mwanaume mmoja aliwahi kunambia wanawake aliolala nao wanajaa dar express kumi. BTW: Fanya kitu kitakachokuweka busy
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tengeneza mazingira ya kuwa karibu sana na familia/mkeo kila wakati bila kusahau kusali.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhhh
    Kwanza napenda kukupa hongera
    Kwa vitu vitatu...
    1. Kugundua na kukubali kosa
    2.kuelewa umuhimu wa mkeo kwako
    3.kukiri waelewA ni jinsi gani unawaumiza
    Hao wanawake wengine uwaachapo...

    Well
    Kwa maelezo yako "you're addicted " huna
    Tofauti na mtu ambae ni alcoholic or smoker
    Sasa umeshatuhakikishia kwamba waweza
    Kuacha ukitaka.. " uliacha kwa muda wa miaka mutano " ushauri wangu rudi nyuma
    Chunguza nini kilikufanya uache kwa muda huo muda " miaka mitano"
    Kama ni watoto, mke au familia kwa ujumla
    Basi punguza muda kwenda out na
    Concentrate kwenye hicho kimojawapo au
    Vyote...

    Kama hilo litakuwa ngumu ku archive
    Mwenyewe basi tafuta professional help
    " cancelling " ....
     
  14. Karina

    Karina Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa huko kote ulikopita si nyama ni ile ile, sasa kinachokufanya usiachane nao ni nini. usijigambe kuwa huna ukimwi kaka hapo ulipo teyari ni muathirika tena mpeleke na mkeo akapime. mimi niko kwenye study ya ukimwi naomba contact zako maana tunatafuta watu kama nyie ambao mnamsambaza ukimwi ila vile vijidudu haviwazuru zamani kwa makosa mlikuwa mnaitwa (Caria).
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kibuyu kinafanya kazi ehhhhh?!
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jukwaa la siasa watakushauri vizuri sanasana Mzee Ngeleja:))lol

    Ukiwa na nia&dhamira lazima utakamilisha jambo!..Tubu, kapime ukimwi tena, acha mawasiliano na hao wanawake 90 halafu tulia na mkeo muijenge familia yenu..Mpe mambo mkeo wakati una nguvu sio unazimalizia nje halafu ukishazeeka ndiyo utulie na kumzeekea zaidi.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bibi kakiponda sawasawa Teh teh teh ...
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako kaka laweza kuwa la kisaikolojia zaidi (kama ugonjwa) kawaone watu wa ushauri nasaha wakusaidie kubadili tabia kwani naona huko addicted
     
  19. duda

    duda Senior Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una pepo sio bure
     
  20. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwana Gepema kwanza nianze kwa kukupongeza kwa kuuweka uwazi wako kwenye jamvi hili, pili naona sasa ndiyo umeanza kuzinduka na kugundua kwamba kuwa na wanawake wengi hakuna tija kwa afya yako na familia yako. Tatu ni mapendekezo yangu

    1. Kitu cha kwanza wewe ni muongo sana! kwanini? unamdanganya mke wako unampenda kumbe uwongo, unawadanganya wanawake huna mke/au yeye ndiye unatarajia kumuoa, inawezekana na sisi hapa pia umetudanganya! cha kufanya jaribu kuwa mkweli na uache uwongo! Nina uhakika haovimada wako ukiwaambia ukweli unampenda mke wako kuliko wao kama ulivyosema watakimbiwa wenyewe.

    2. Punguza tamaa, ngono ipo na itaendelea kuwepo, wanawake wazuri wapo na wataendelea kuwepo huwezi kuwamaliza hata kama ukilala na mwanamke mmoja mmoja kila siku hadi mwisho wa maisha yako. Ushapanga kuoa maana yake ulipanga na kumchagua mkeo huyo mzuri kuliko wote. hao wengine waharibufu achana nao au hukuridhika na mkeo? kaa tulia na ujiulize nini umekosa kwa mkeo hadi uwafate hao unaowaita vimeo. Utagundua hakuna jipya kaka, leo watoto wako watakufaa muda wote uzeeni kuliko kuhangaika na vimeo wanaokufaa kwa dakika tu wakati ukiwa nacho

    3. Jipe mazoea ya kutoka na mke wako wakati wa weekend, vimeo wachache wakimwona wanaweza kukukimbia
    4. Acha kuhonga mkuu, somesha watoto. kama unasema hakuna vimeo wanaokukataa ukitia neno inaonekana wewe unachukua wanaojiuza na unamwaga pesa nyingi! ndo mana hawakatai weweeee! Ukutane na wanawake wenye msimamo bwana wala usingewaita vimeo! unapigwa chini na vijisenti vyako!
     
Loading...