Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaomba msaada wa picha za Mateso ya Watanzania wakati wa Uchaguzi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lunyungu, May 24, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wanamnchi najua nitakuwa nina warudisha nyuma.Niko Mpanda na kuna issue nashughulika nayo .Naombeni msada wa picha za mateso ya wananchi wakati wa chaguzi mbali mbali Tanzania kuanzia zamani sana Zanzibar hadi amjuzi Kiteto .Mnisamehe kwa hili lakini mnisaidie kuziweka hapa hata kama ni clips za video ama nipeni links nitaenda kuzichota mwenyewe .
    Asanteni .
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    sachi kwenye google
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Unaweza kukaa kimya wengine wakanisaidia kama unasoma huelewi ninalo sema .Tafadhali akili za kukurupuka si akili ndugu zanguni .Kama huna msaada kaa kimya .Nimeomba for a reason na nimesema niko mpanda slow connection ku search .Ama wewe kila kitu unapinga tu imesha kuwa mazoea ?

    Jamani naombeni msaada hata wa link pekee hata toka hapa hapa JK
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kumbe hutaki msaaada. sasa search kwenye google imekuwa si msaada?

    sasa tukikupa link na huko kiteto connection iko slow itakusaidia vipi?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bwana Lunyungu tatizo lako hasira sana...ngoja tuiingie chimbo tukutafutie na tuweke hapa uzione...powa vijana tuingie kazini..
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya nimekutumia hii bado nipo jikoni nakutafutia si unataka za vilungu vilungu siyo?? poa usikonde mkuu _999646_police-znz-ap300.jpg
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana .Nimesha idaka hii more please
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    If the Kenya government cannot protect us from our enemy (Tanzania police force), let them hand us over to them to kill us... but we are not moving to Daadab Somalia ,Pemba MP Bidawa Hamadi.
    [​IMG]
    Police brutality on Pemba prompted them to flee.

    [​IMG]
    [​IMG]
    jamaa eti wanaenda kusimamia uchaguzi.CCM wanatumia nguvu za vyombo vya dola hapo.
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=P1-YuxjdcvU[/media]
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu na hizi hapa nyingine jaribu kuzifuatilia kwa karibu sana..naendelea kukutafutia kwa khari na mali mkuuu usijali ....
    _1139697_police300 2000.jpg

    View attachment 1589

    _40891820_attack203.jpg

    _40958996_zanzibar-body203.jpg

    03africa184.jpg
    _1139697_police300 2000.jpg

    View attachment 1589

    _40891820_attack203.jpg

    _40958996_zanzibar-body203.jpg

    03africa184.jpg

    _41034197_blood203afp zanzibar.jpg

    View attachment 1594

    _40970072_police416ap zanzibar.jpg
    Hapo mkuu naona utakuwa umepata unachotafuta ngoja niendelee chimbo sasa za kiteto...
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii maneno inatisha kuliko tuliyoyaona Zimbabwe !
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Kilimahewa Shootings.
    [​IMG]
    a victim of government sponsored Jan 27, 2001 massacre
     
  12. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zingine hizi hapa:


    http://http://images.google.com/imgres?imgurl=http://newsimg.bbc.co.uk/media/images/40966000/jpg/_
    40966312_sundayblood416ap.jpg&imgref
    url=http://news.bbc.co.uk/1/low/in_pictures/4392802.stm&h=
    300&w=416&sz=18&hl=en&start=2&tbnid=LMtpLwRtnEvcwM:&tbnh=
    90&tbnw=125&prev=/images%3Fq%3D
    Zanzibar%2Bviolence%26gbv%3D2%26hl%3Den

    http://http://images.google.com/imgres?imgurl=http://www.zanzinet.org/images/kinuni_april132005.jpg&imgrefurl=http://www.zanzinet.org/events/zanzibar_
    violence_april2005.html&h=334&w=450&sz=22&hl=en&start
    =3&tbnid=AfguFf3f6ZI6oM:&tbnh=94&tbnw=
    127&prev=/images%3Fq%3DZanzibar%2Bviolence%26
    gbv%3D2%26hl%3Den
     
    Last edited by a moderator: May 24, 2008
  13. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingia katika site hii utapata mengi na pia kuna picha za majeshi polisi na majeshi walivyokuwa wakiwabaka kinadada zanziabar wakati ule wakitesa na kuwauwa http://news.bbc.co.uk/1/hi/in_pictures/4392802.stm
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    May 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lunyungu,
    Mkuu itakuwa vizuri sana kama tukielewa unachojaribu kukifanya maanake kesho kesho kutwa tunaweza kuwa nyuma yako kwa lolote na pengine kuna watu wanaweza kukupa mchango zaidi ya hizi picha.
    Hakika hizi picha ni nzuri sana kwa kutengeneza documentary inayohusiana na Demokrasia nchi za Kiafrika, ikiwa ni pamoja na kupinga hoja inayoipa Tanzania nafasi ya juu ktk bara letu...
    Haya yaliyotokea pekee ni makubwa kama Zimbabwe lakini hayakupewa uzito kwa sababu chama kinachoongoza ni chama kinachopewa support na nchi za magharibi, hasa Marekani.
    Binafsi naamini kabisa demokrasia haiwezi kamwe kusimama nchi za kiafrika kwa sababu ya tofauti ya mazingira na kwamba nchi zetu bado zinatawaliwa na wakoloni weusi.
    Sijawahi kusikia Kiongozi yeyote Afrika akikubali kushindwa ama kuondolewa madarakani kirahisi kwa kupitia kura.. Lazima atajaribu kila hila kutafuta ushindi hata kama kutumia nguvu ya dola ambayo ni kinyume kabisa cha ilani za Demokrasia.
     
  15. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Picha nyingine mbaya sana zilipatikana mwaka 2000 Kariakoo kwenye maandamano ya CUF, watu walikuwa wanapigwa vibaya sana, sijui mfano wa kitu kinachotandikwa hivyo! Televisheni za ITV na DTV wakati huo zilionesha matukio hayo kwa muda mrefu tu, na hata baadae Jenerali Ulimwengu aliwahi kuzitumia katika Talk Show yake ya Jenerali On Monday. Kama una access na hawa watu hebu wasiliana nao wanaweza kukuongezea kutoka katika hazina waliyo nayo.
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lunyungu

    mzee unataka kuchochea chuki kwenye jamii? au ndio mnajiandaa wana CHADEMa kwa kampeni 2010?
     
  17. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unataka za bure, kulipia, low res high res?

    Nenda Getty Images, Wireimage, na AP wana stock kubwa ya high quality, hazina watermark na bila kuwasahau BBC nao wanakuwa na pictures...
    Lakini kama Mkandara alivyouliza unataka kuzifanyia nini hasa, ndio swali kubwa.
     
  18. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuu FIDL80 INTOSHA MANAKE INATISHA HAPO SI BONGO
     
  19. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Za Kiteto muulizeni Mpaka Kieleweke.

    Anazo picha kadhaa ambazo alizipeleka kwenye magazeti wakati huo. Vinginevyo Zitto anaweza kuwa wa msaada hapa.
     
  20. s

    sakauye Member

    #20
    May 24, 2008
    Joined: May 20, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli awamu ya Mkapa ilikuwa ni ya kibabe. Polisi kitu kidogo, ua!
     
Loading...