Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaomba mawasiliano ya hawa watu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KiuyaJibu, Dec 16, 2008.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    1.Nasreem(Miss TZ 2008)
    2.Richa(Miss 2007)
    Ninahitaji contacts zao,ni muhimu kwa mustakhabali wetu(Watanzania).
     
  2. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Alternatively atafute mtandao wa kamati ya Miss Tanzania kama wanao halafu hayo ya contacts za hao warembo utapata huko.

    Mustakabali wa nchi yetu unazungumzia au mustakabali wa mashindano ya urembo?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kama ni kwa ajili ya mambo yale pale sikushauri.......kuna mashori wakali achana na makombo ya Anko Lunde.
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Nadhani orodha ilikuwa inaendelea including Miss TZ 2009 who could be anybody willing to jig jig with anybody in the Kamati ya Miss Tanzania.
     
Loading...