Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninani na mfahamu Ruttashubanyuma???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, May 9, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nidhaili huyu ni mahili lakini huyu mahiri nidhahili na pata tabu kufahamu umahili wake
    Hasa tusomapo mashahiri yaliyomahiri nidhahili sisitahili hata kugusa shahiri lake
    Anastahili kuitwa fahari kwakuwa nifahari wa mashairi yake
    Nidhahili yeye ni stahimili yakuitwa fahari mashiri ni ufahari wake.

    Ruttashubanyuma umekuwa nguri wa mashahiri
    Katu sitasimama kusema wako ufahari
    Nisiku za nyuma kutujia na tungo zako hariri
    Nidhahili yeye ni stahimili yakuitwa fahari mashiri ni ufahari wake.

    Mwisho zangu beti mbili,kwani najua wewe ni mahiri
    Katu sitowe badili,ufahari ulionao juu ya yako shari
    Nakuomba usibadili hii yako staili wengi twapenda mashahiri
    Nidhahili yeye ni stahimili yakuitwa fahari mashiri ni ufahari wake.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Last born wa Andanenga!!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ufagio. . . . . . . .
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamaa mbaya sana kwenye mashairi namkubali sana!!!
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umahili= Umahiri
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hunibembeleza.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    KakaKiiza hebu kamtoe jamaa huko aliko
    Aje atuambie juu ya umahiri wake
    Atuambie ni nani aliyempata wa kumfundisha
    Maana ayaleta kwa vina na tenzi
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ngoja niende chimbo!!
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na hili pia shairi au ndo unajaribu jaribu
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh naangalia kama nitaweza maana kutulia na kuyatunga kama Rutashubanyuma au KakaKiiza hapo juu bado aise
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila naendeleakukupa moja we jaribu tu utaweza
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naendelea kukupa moyo utaweza tu
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante kwa moyo wako
    Kukushukuru ni langu lazima
    Kufanya lilo moyoni
    Kutima langu hitaji
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Da hapo sasa mpaka uyazid mashairi ya chekacheka
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Asante kupenda yalotoka moyoni
    Kusema lililo kema maishani
    Kutoa ujumbe wa heri ulo moyoni
    Kusema napenda sana
    Asante kwa zako shukrani
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimependa hii
    double like

     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa Rutashubanyuma nakuvizia kama mtu anavizia nyoka ukichomoza ninawewe!!maana naona umemeza pin!
     
Loading...