Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninani mwenye uhalali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Dec 28, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi vyamavya upinzani havina ruhusa ya kufanya maandamano ya amani??mbona chama tawala chenyewe hata taarifa kwa polisi hakitoi??
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa kaka kiiza maandamano ya amani wakati moshi wa katiba unafuka, watu wana hasira bado na majeaha ya uchaguzi bado kabisa kukauka, achilia mbali kupona nk. mi nafikiri wakuu wanachezwa machale , ndiyo maana wanakataza
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hata kama nihivyo wanabidi waonyeshe demokrasia kweli wanaboa kwakuua upinzani.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inanikumbusha mwaka 2001, kabla ya hapo maandamano yoyote yaliyokuwa yakiombewa ruhusa na vyama vya upinzani kufanyika yalikuwa yakikataliwa na polisi kwa madai ya kukosa uhalali! Mwaka 2001 pale akina lipumba walipoandamana kwa nguvu mpaka wakavunjwa mikono kupinga matokeo ya uchaguzi wa znz na watu wengine wakauuawa kule zenji serikali ikalaumiwa na jumuia ya kimataifa, kilichofuata serikali iliruhusu maandamano na vikwazo vikawa very minimal. Lakini inaonekana moto wa cdm mwaka huu kwenye uchaguzi umeleta tabia ya geshi la polisi kurudia tabia waliyokuwa nayo kabla ya mauwaji ya 2001 kule pemba ya kukataa kila ombi la kukutana kwa amani kwa upinzani! Tunaomba Almighty good Lord awaingie moyoni wanaokataa maandamano ya amani, Azinyong├│nyeshe mioyo ya wale wanaowatuma jamaa hawa wakataze haki za raia kuamndamana ku-express their opinions!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    nibora uishi na mnyama kuliko binadamu kwakuwa binadamu akichoka hakuna lugha ya kumwambia acha wakati ana hasira,siku watanzania watachoka mtakuja kusikia!!!
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tatizo ccm bado inatawala kana kwamba nchi bado ni ya chama kimoja.na chanzo kikubwa ni viongozi wa juu wa ccm kua wanajeshi wastaafu waliozoea kutumia mabavu zaidi kuliko akili na demokrasia.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    In this case, is JK a dictator?
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    taratibu tutazoea tu jamani
     
Loading...