Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninani KAWAPANGiA HAWA SEMUNGE?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NATA, May 16, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi nauli za za kutoka Arusha kwenda Samunge kwa Elicopter zimepangwa na nani?
    Nauli za safari zote nchini nadhani zinapangwa na mamlaka husika.

    Sasa hivi vindege vya kutoka nchi jirani nani kavipangia hiyo bei?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    naul ni ths 1 000 000/=
    RICH Tzns
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mimi hakuna mamlaka inayopnga nauli za ndege. Ila ushindani ndo hu-determine nauli. Si unakumbuka PW walikuwa wanalipisha karibu laki nne kwa safari ya DAR-MZA -DAR wakati sasa baada ya ujio wa Fly540 wameshuka hadi laki na kitu.
     
Loading...