Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninamtaka ila Naogopa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 8, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nina Demu mmoja nilikutanishwa naye kwenye maswala ya bihashara ila wakati huo nilikuwa na interest na huyo aliye nipeleka Baada ya kukutana na huyo Demu nimzuri biashara ikafanyika na akaonekana ni dada anayejali mimi roho ikawa inawaza!siku zikasogea akaniambia matatizo yake ya yandani tukawa tunatumiana na email za majambozi!Lakini kwa jinsi yunavyoheshimiana naogopa kuharibu uhusiano wetu!nashida yake anashida yangu hadi mzazi wake alipotambulishwa akaona mimi ninajali akaona nirafiki wakweli!ila sasa dada nimzuri acha namtamani kumwambia naona soo!Je nini nifanye ukweli nampenda!nayule aliyenipeleka tunawasiliana lakini mimi moyo umehamia kwa huyu zaidi na vizuri yupo arusha hanitii wasi!Hila huyu!!!:A S 8:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Weee mtokee tu...the worst that can happen is for her to say no....which doesn't kill you!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    My worrys wat if??akisema sikukutegeme utaniambia maneno hayo??unatokea mlango gani??hakuna rangi utaachaona!:A S 2152:
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Huyo ni shetani tu amekutawala anataka kuvuruga mahusiano yenu kama dada na kaka. Hebu jaribu kuushinda huo udhaifu. Wazuri ni wengi na wanazaliwa kila siku. Utabadilisha wangapi?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Acha uoga ndugu...hayo ni maneno tu na si kiama!!!!
     
  6. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama lengo lako ni kumuoa na si kumuchezea, mwambie hivi dada mimi umri wangu unakwenda na wewe unakwenda na kazi mnayofanya mda huu mna nguvu na faida mnazopata ingefaa muanze maisha mapema, mimi sina mtu kwa sasa na natamani kuoa vipi mwenzangu una mtu na lini unataka kuolewa? naomba tuwe wote kama inawezekana, usinielewe vibaya mimi nimekupenda kwa tabia mda wote tuliokaa pamoja kama marafiki nimeona wewe ndo unanifaa. Wakati huo unamwangalia usoni, usiharakie kumgusa halafu onyesha kuwa uko makini kueleza suala hilo na umedhamiria kweli. kama anamjua mwingine mwambie maisha ni safari ndefu haitaki maamuzi ya haraka ambayo itagharimu baadaye, nimeona wewe ndo unanifaa, amini nisemayo.

    Kila la kweri.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yeye anabwana wake wanaishi ila wenye maisha mazuri mimi nimeoa!!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapana we badilisha tuuu usilete UTANI na kuishi na mtu ambaye humpendi, KAMA UNAMPENDA MWAMBE TUU!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kaka kumbe ni hivyooo du hii MBAYA BWANA, :tape::nono:
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Unataka tukushauri uzinifu.............loooooooooooooooooooooooooooooooh................sasa kama una wa kwako na yule mwanamama ana wa kwake sasa hizo tamaa za mzee fisi za nini? Greed and envy will destroy your happiness............My advice is STAY AWAY...............
     
  11. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kumbe wewe umeoa na yeye ameolewa huoni kama huo ni uvurugani wa ndoa ya mwenzio? Kwanini huridhiki na mkeo? Huyo ni shetani tu amekutawala.
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtu umeshaoa sasa unatafuta nini tena? Ebo!
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nipe mie...
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    we vp km ana bwana na ww unamke sasa ye unamtaka ya nini.bila shaka pepo linakusumbua...nenda kanisa la ufufuo ubungo watakusaidia
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Achana nae kumbe umeoa!
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh lakini mkuu kumbe we mzinifu!! ubetter stay with ya family dis things ar nothing 2 ya.
     
  17. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safarii KK huo mshariba mpaka ukonde kama uzi wa kushonea........ jokin ........... we mlie tyming to na tena ushapewa na sifa kibao .......... Ila angalia hawa aki-Petra saa zingine wanaweza kuwa wanawasiliana halafu ukakosa kote ..................:lying:
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tena huyo preta!!!!
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwani ukioa hisia zakupenda zinakufa??kwa taarifa mpenzi niyule uliyenaye ninani hajawahi kusalti?
     
  20. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haha haha...........:smile-big:
     
Loading...