Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninampenda kweli huyu mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 23, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Naitaji ushauri wa dhati kutoka kwenu wadau

    Nilikuwa na mpenzi niliekuwa nampenda sana sana lakini mwisho wa siku aliniacha na kufunga ndoa narafiki yangu kipenzi.

    From there sijawai kuwa kwenye relationship seriously maana sijawai kumpenda mwanaume yeyote tena since then

    Miaka imeenda (shukrani kwa JamiiForums na wadau wake ) nimeweza kusahau ile hali kidogo na kuanza maisha upya.

    Nikaamua kuingia kwenye mahusiano, sijui tatizo ni mimi Kuna mwanaume kweli ninampenda lakini tunashindwakwenda mbele zaidi maana kiukweli simuamini. Sijawahi kumuhisi kitu basi tu sijiamini na mahusiano nae

    Hatujawai kusex nahisi anaweza tukisex anaweza kuniacha tena jamani sijui nifanyeje nahisikumpoteza

    Kwani jamani kusex ni lazima jamani? I wish angenielewa imani yangu ila nampenda kweli kweli
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbanie for a year iliumuone..
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kupenda manaake nini? tuanzie hapo kwanza
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    you are a captive of your own identity living in prison of your own creation!!!....the captivity of negativity is killing you!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tuna miezi saba now
     
  6. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Smile hili game mdogo wangu gumu hasa pale mtu uliemwamini alikutenda. Hofu huwa ni nahuyu aweza nitenda, japo kiukweli wanaume wengi wakishaonja degree ya upendo inashuka badala ya kupanda, kaazi kweli2
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    what shall i do brother ?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama hofu yako ni kutendwa basi ili kumvutia pozi,
    si ukanunue tu 'kitu' cha bandia wakati unamsubiria
    kujua undani wake uwe unajisevia kwa kitu
    bandia! Unaonaje madam!

    Kuna mdada aliwahi kuniambia kuwa alitumia njia hii
    na kweli ilimsaidia kwani mpenzi wake alijenga imani kwake na
    akaamua kutangaza penzi kiukweli kweli hadi akamuoa.

    Tatizo ni kwamba amejikuta muda mwingi
    anawaza sana arudie zama za ile kitu bandia.

    Ni ushauri tu lakini! changanya na zako na za mbayuwayu
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli sidhani kama nitaweza kuhandle iyo situation ya kuwa rejected tena.si nitakufa mimi jamani?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama nimiezi saba sio ishu inamaana hujaweza kumchunguza maana hiyo ni miezi mingi sana na kama mtu ni kicheche lazima ungemnyaka tu vipi anauwezo lakini wakukuoa..
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi sina shida ya sex?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kupeana ni kikoa bibiweeeeeee...km umempenda na unataka ile huduma mupemupe ila kwa step...ANGAZA KWANZA
    na ukimpa leo usimpe tena kesho....umchek spid zake km anapunguza mawasiliano au ..na vtu vngnevyo pia umchek


    usitumie hstoria kumhukumu kaka wa watu...km unamtaka,umempenda mpe haina haja ya kumnyima kisa umuamin et john alinifanya ivi......ukampe leo sawa mama/
    tena venue ulipie wewe afu umwte as suprise...usiogope cost asi unajua jinsi ya kurudsha gharama?
    utatumia lak ivi lakin unampiga mzinga wa laki9...hahah hahahahaaaaaaaaaaaaaaa:peep:
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kufa ni major
    kuishi ni option


    usiwe na mawazo negative...amin ni mtu mwema na hatafanya km alivyofanya yule kishundundu.....USIMUADHIBU kwa kosa si lake:hand:
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kiukweli angaza tulienda siku nyingi.naogopa akija kuniacha tena si nitakufa mimi jamani?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ondokana na icho kifungo.
    sahau yaliyopita.
    b new.....ol bad thngs let em goooooooooooooooooooooooooooooo:emptybath:
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    usikumbatie mabaya wewe....funguka.tazama na amin mazuri.....na yatatokea...ukiwaza kutendwa tendwa then utatendwa kweli.........what u believe is what.....
     
  17. k

    kibali JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unampenda we mpende tu, kwani mi sioni tofauti ya kuachwa kabla ya ku sex na baada ya kusex, naamini kama unafanya kitu kwa upendo bila kulazimishwa huta umia hata kama akikuacha
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sex is not love.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nakuunga mkono.
     
  20. wasaimon

    wasaimon R I P

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza inabidi uanze kumwamini. Kwani ktk mahusiano yenu nadhani mko na muda sasa...kikubwa jua ya kwamba kusex si njia sahihi ya kujua kama anaupendo wa dhati kwako au wewe kwake ni matendo, nadhani mpk kufikia hapo mlipo kwa vyovyote vile amekidhi vigezo ambavyo wewe unavihitaji hivyo basi kikubwa mwamini then songa mbele, lakini Mungu nae apewe nafasi kubwa ktk hilo. Barikiwa sana!


    Love and compassion are necessities, not luxuries. Without them humanity cannot survive. ....Dalai Lama



     
Loading...