Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninampenda anayenipenda tu..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 24, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi kuna faida gani kuhadahiwa na maumbile yenye mvuto halafu ukamshupalia mtu ambaye hana harufu hata ya kukupenda? Mimi wenzangu ninampenda yule tu anayenipenda.........mambo mengine hapana...............sitaki kuachiwa maumivu.............lol

    na wewe unapenda anayekupenda au acha tu uumie kufurahisha macho yako kwa kudai uzuri wake ndiyo umekuponza..................................au twafanana........kwa maana ya kuwa......hauko tayari kuteseka kwa lionalo jicho lako na kuvutwa na huku moyo wake wajua hampo naye pamoja....mwenzio bado anaangazaangaza kwingineko lakini siyo kwako.....nipe khabari.................jianike hapa
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi kama wewe, nampenda anaye nipenda...asiye nimpenda, simpendi yeye na family yake na majirani zake :biggrin1:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, mambo ya "anayenipenda" kwa sasa ni Historia!
    Sasa hivi ni kwa hela yako babaake!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Better be alone than...........
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kaka, unachosema ni kweli tupu, lakini ndugu yangu moyo huu, moyo ni kama kipofu ....! unapenda popote tu huu moyo hauna maana hata kidogo! Mara nyingi akili na fahamu hutambua kuwa umekosea lakini moyo hung'ang'ania sijui una matatizo gani! Saa nyingine hata muonekano na uzuri wa macho hauhusiki lakini moja unajipeleka tu! Laiti kama moyo ungeweza kufuata sheria za akili, kwa kweli maisha ya mahusiano ya duniani yangekuwa poa sana.

    Ila mkuu naungana na wewe kama unaweza kuushinda na kuadabisha moyo upende tu yule anayekupenda, hilo ni jambo jema sana.
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Kwa lugha nyingine mkuu ni kwamba, hata kama ulikuwa huna harufu ya kumpenda lakini yeye akakudondokea then you'll learn to love her, right?
    If that's so then you can learn how to make somebody learn to love you back, it's simple. Wanna know how??
    Wait kitabu changu cha mapenzi "How to turn somebody into lovong you" kitatoka soon:target:
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda ninayempenda na kuvutiwa naye baasi suala la yeye kunipenda atajifunza akiwa na mimi na ata-regret kuchelewa kunipenda.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    yeah...hakuna uhaja wa kuumiza kichwa na mtu ambaye unaona hana mwelekeo hata chembe......
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hii ni kali.....yaani hata kama hakukubali basi utahangaika naye mpaka umwingize kingi..........................ipo kazi naona maumivu makali yanakusubiri.........
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kheri nimpende hata kama hajanivutia ili mradi awe yeye anaonyehsa kunipenda........
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    mpende akupendae asiekupenda muhonge..
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Ndio mpango mzima!...sema wengine huwa hatupendi kivile_huwa tunatamani tu.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    true than living with a monster hidden in a beautiful body and an occasional smile...................just to hoodwink to accept more punishment.............................emotional stress and much more........
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jiwekee mipaka tamani yule ambaye anakutamani...........full stop na yule ambaye hakuhitaji kaa naye mbali ili asije kuachia maumivu....
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii na hasa ukiwa na hii mihela ya kifisadi i.e ukiwa mfanyakazi wa halmashauri ya Kishapu.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ndg huu msimamo wako ni hatari sana, wengi walijaribu huu msimamo na kujikuta wanaachwa na maumivu makali baada ya kuinvest muda wao mwingi na rasilimali zao. Ni hatari sana maana ni kama probability!
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    umhonge ili iwe nini?...............si atakuachia maumivu baadaye.....................huwezi kununua penzi la kweli linatakiwa lije lenyewe tu...............
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280


    Maumivu utayatoa wapi wakati ulitamani tu....issue ni mbaya kama unapenda_hapo tarajia maumivu mkuu.
     
  20. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Haya ndo madhara ya kuzaliwa Afrika kwenye wabaya wengi kuliko wazuri hili swala la kung'ang'ana kupenda usipopendeka kisa eti mzuri nikimpoteza sitapata mwingine wa levo zake linaleta manyanyaso sana kwenye mioyo ya watu.Ukitaka kuungana na mtoa maada hakikisha unaingia kwenye mahusiano bila shinikizo lolote la muönekano au uwezo.
     
Loading...