Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninampango wa kuchukua Form ya Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaJambazi, Aug 17, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,471
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Kutokana na fashion iliyozuka hivi karibuni, nami nawasiliana na wapambe wangu ili angalau na mimi nichukue form ya kugombea uraisi wa nchi hii, kwa nia ya kuweka historia na kupata form hiyo, ili niitundike kwenye fremu ya duka langu.
     
Loading...