Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninammic sana mpenzi wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty-baby, Jan 27, 2012.

  1. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jf,mwenzenu ninammisi sana mpenzi wangu kwasababu yuko mbali, naomba ushauri kwa wenye uzoefu wa kukaa mbali na wapenzi wao hadi wakazoea nifanyaje,ili niweze kuzoea hii hali?naombeni ushauri wakuu!
     
  2. K

    Kuchayaa Senior Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kummis imemmis wewe sasa sisi tufanyaje?kama vipi piga punyeto.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni mme wako basi fanya subra.

    Kama ni bf basi bora mana mtapunguza kudanganyana.
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni ke, check PM nina tiba moja murua sana itakayokufaa.
     
  5. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko mbali kikazi au..na ana muda gani tokea aende huko mbali..
     
  6. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miezi mitatu lakini naona kama mwaka
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umecheck PM???
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,501
    Likes Received: 9,269
    Trophy Points: 280
    NI mume/mke au hawara yako?
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    chukuaa pichaa yake uwee unaiangaliaa kilaa mara,au jaribu kuwasiliana nae mara kwa mara ukimkumbukaa kwenye cm.
     
  10. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nisha kusoma ww ni cheche tu, coz km unaomba ushauri hapa wat if mtu akakwambia tafuta replacement si dat mins ndio unampotezea huyo mwandani wako, hw long utaendelea kufanya hivyo coz kutokana na maisha yalivyo hakuna kipindi ambacho utakaa karibu forever na umpendae so try to cope wth the environment pls na sahau mapenzi ya njiwa, dis is hw we du
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana. Ushauri wangu...please to keep yourself busy...!
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umenisemea
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    miezi mitatu sio mingi,if u love him/her msubiri na umtunzie heshima yake kuluko kutangatanga utaibuka na magonjwa
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tafuta mwingine wa kupoozea fasta - akirudi endelezeni libeneke
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Acha kujilegeza wewe, miezi mitatu tu unaanza kulalama, wengine hapa tuna miezi 6 hatujawaona wapenzi na bado itatuchukua kama mwaka hivi kuwaona na bado tunajipa moyo wa kusonga mbele, Jikaze kiume
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aah Mrembo, mshauri mwenzio ajikaze 'kike' bwana ndo itapendeza
     
  17. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hahahaha, wanawake wanajulikana kwa kujiendekeza ndo maana nimemwambia ajikaze kiume
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na mie ni mpweke sana, wewe mwenzangu jinsia ipi?
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hahaha....mtafuteni Smile atawapa ufumbuzi maana yeye ni Moulivyo katika hizo difficulties!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Daz it mata? Wewe si uko fleksibo.
     
Loading...