Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninamba msaada/ushaul

Discussion in 'JF Doctor' started by Ebde, Jun 9, 2012.

  1. E

    Ebde Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nikijana 26yrs,mpenzi wang anasumbliwa na maumivu ya mguu ktk maungio karibu na kikanyagio asawakat wa sikuza zake na wakat wa baridi unavimba.tumekwenda hospt.zaid ya 2 wamepîma lakn awapati tatizo.doct hii hali itakuwa inasabbishwa nanii,na atumienin?
     
Loading...