Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaliogopa sana jambo hili katika ndoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pindima, Apr 2, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NINALIOGOPA SANA JAMBO
    HILI: Amini usiamini, lakini huu
    ndio ukweli wenye uchungu!
    Hakuna jambo ninalolihofia zaidi
    ktk maisha ya ndoa kama
    kusalitiwa Na ndio linitialo khofu kuoa! Hiyo
    inatosha kuwa silaha ya kuubomoa
    moyo wangu, kuiteketeza
    nafsi yangu na kuikatili ndoa
    yangu na kusambaratisha kabisa!
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Nenda upadre
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    baki mseja, amini usiamini bado kuna watu waaminifu inategemea unaoa mtu wa aina gani.
     
  4. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wako!!
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haha kuwa kama mie tu.
    no gf here.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ajari zinatokea kwa kupangwa au kwa bahati mbaya. Omba nawe utapewa...ukiendelea kuogopa usijari maana utakufa siku si zako.
     
  7. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo la msingi sana ila kumpata ndio tatizo!!leo kaka yangu mkubwa chozi limemtoka kwaajili ya hilo jambo!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Usiogope kaka, haya maisha ukiwa muoga muoga hutofika popote. Sio tu kwenye mahusiano, hata siasa na biashara hazihitaji uoga. Chagua mtakayependana. Si wanawake wote ni wasaliti.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na hata asipooa, hata kuwa single kuna chalenji zake.

    Ni kujitahidi na kuishi kwa furaha na aliyepo hadi utakapomfuma.

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usijipime kwa kaka yako, inategemea alioa mke wa aina gani.

     
  11. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ni ngumu kumpata asiye msaliti!!tufumbe macho tu tujifanye hatuoni!!
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Unachotakiwa kuogopa ni kujuwa kama unasalitiwa...
    si kusalitiwa
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Dah mimi inaniuma sn aise...yani nijitahidi kuwa muaminifu afu kumbe mwenzangu anaachia tu...dah..!!
     
  14. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafikiri watakiwa uogope kitu ambacho bado hakijakupata lkn kikikupata huna cha kukiogopa ila watakiwa ukifec na kukipatia suluhisho!!
     
  15. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwani upadre maana yake ni kutooa tu?
    Mbona mapadre wa Anglican wanaoa halafu tena WANAWOWA.
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Waaminifu wapo,kikubwa uckurupuke, mshirikishe Mungu kwnye kumchagua m2 sahihi..mambo ya kuchagua mke/mume hayahitaji haraka unless otherwise lazma ujute
     
  17. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante mama asaac!!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jitose tu ndugu, sa utaogopa mpaka lini?? Ikitokea basi......
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jitose tu ndugu, sa utaogopa mpaka lini?? Ikitokea basi......
     
Loading...