Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninakwazika sijui la kufanya nisaidieni jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Dec 19, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi naomba ushauri

    Ninakwazika sana na sijui la kufanya, nina mdogo wangu msichana anaishi mkoani na huwa ananitembelea mara kwa mara, pia nina Boss wangu ambaye imetokea akamuona mdogo wangu bila hata kujua wamekuwa na uhusiano ye akisafiri au mdogo wangu akija Dar wanawasiliana na uhusiano huo wa kimapenzi unaendelea, sasa mimi wananificha ila kuna mtu ambae mdogo wangu anamsimulia na ye ananiambia, mimi nimeolewa na ninaheshimu ndoa yangu sana na Boss wangu ameoa na mke wake ni rafiki yangu sana sana tu.

    Uhusiano wao mi siupendi kwani sijui unaweza kuni affect kwa kiasi gani kikazi na pia mke wake ni rafiki yangu. Wao wanadhani mi sifahamu kwa hiyo wanafanya vitu vyao kwa siri ili nisijue.

    Naomba ushauri nifanyeje? Je ninyamaze tu kimya?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Usinyamaze, utaonekana unabariki jambo hilo chafu!

    Huyo bwana ni mkware na mharibifu sana!

    Kama alishaoa, basi uhusiano wowote nje ya matrimonial house yake ni kinyume na sheria.

    Sasa, fikiria, anayemkwaza huyu bosi na kumvurugia ndoa yake ndo mdogo wako, too bad!

    Mwite mdogo wako umkanye kabisa, na umwambie kuwa umegundua kuwa anapokuja Dar kumbe anakuja kuonana na bosi wako!..Mpige marufuku kabisa asikanyage kwako ili KIKOMBE HICHO UKIEPUKE, na umwambie kuwa kama atakusemelea kwa bosi wako, basi na avunje undugu..!

    hAJATULIA KABISA HUYU MDOGO WAKO!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Well said
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...haraka sana ongea na mdogo wako umkanye huo wembe anaouchezea na jinsi makali yake yatavyowakata nyote wanne!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    habari za siku mkuu!

    hapo swadakta kabisa
     
  7. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesema sawa!
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    well said.
    And if possible talk to your boss too!
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nafikiri fuata ushauri huu kwanza,kisha utaleta matokeo kama ulivyowasilisha hili
     
Loading...