Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninakupenda sana CCM yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbe duni, Feb 20, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote huwa ninawaambia watu watuache na ccm yetu wasituingilie. Ugua pole Mwakyembe, ila hatujui unaumwa nini kwa vile polisi wameshasema hujalishwa sumu.
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama hautaki kuingiliwa na CCM yako,tuachieni nchi yetu halafu hama na chama chako mkatawale mawe kwenye sayari ya Mars kwa sababu hayo hayatawauliza kwa nini mnaendesha nchi kama kikundi cha mchezo wa karata tatu.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nani awaache wakati wewe na Raisi,Mawaziri,Makatibu wakuu,wakuu wa vitengo muhimu Jeshi la Polisi,Magereza,Bunge,Mikoa,wilaya wote mumejaa uongo wa kutukuka ,kila mtu na hamsini zake mumeshindwa kutawala nendeni katikati ya bahari mukajizike hamna maana na CCM yenu
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manaingiliwaje? kwa mbele au nyuma, usitake kutukanwa asbh hii, utaharibu siku yako. Ondoa umwanaasha wako kwa great thinkers:kev:
     
  5. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kweli unaupenda ujinga wako. Nakutakia kila la heri. Kama hutaki tuwaingilie, msiingie anga zetu. (Watz wazalendo)
     
  6. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi utakuwa unapenda na mambo yake kama hayo apo pichani.
     

    Attached Files:

  7. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 811
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Wewe mwenyewe Kiumbe Duni baki na ccm yako duni, siasa imara hutaziweza.
     
  8. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mna hasira na hiki chama, sijui kwa nini.....! Nisameheni kama nimewakosea, ila mkae mkijua hii ndio ccm ukitoka nje ya mstari wetu hata kama tulikuwa pamoja tunakutosa.
     
  9. S

    Shansila Senior Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    k**a yako uliyepost hii thread!Nahic una dalili ya u*****a wewe!Kwa jema lipi chama cha majangili mliloitendea nchi hii?**** u!mother ****er!
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huwatakii members wa jf mema we Victoria Kamata,wengi watapigwa ban kwa ajili yako,ni bora mods huu uzi mpeleke kwenye dustbin!haufai!idiƶt k/duni
     
Loading...