Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninakiwanja na leseni ya madini (dhahabu) nipo kilindi nahitaji muwekezaji wadau

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKOLA, Aug 27, 2010.

  1. M

    MAKOLA Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    wadau nina leseni ya kuchimba madini "mining license" katika kitalu changu cha madini, natafuta muwekezaji ambaye nitaingia nae ubia, na kama ana dau la kutosha mi namwachia kitalu cha madini. Nitsaidieni nipate mwekezaji. Nitashukuru kwa msaada
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tuma CV Canada
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu hii ndo breaking news?

    Maelezo hayajitoshelezi hata kidogo, Mf madini ya aina gani?ukubwa wa kitalu?kiko wapi?. nahdani ungeweka hayo maelezo wenye nia wanaweza shawishika

    All the best
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    duu breaking newz za siku hizi!!
     
  5. M

    MAKOLA Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Predigo son. Kiwanja kipo wilaya kilindi, kina hekta 10 au ekari 25, madini ni ya dhahabu. Then n - handsome. Nipe adress ya kanada ili nitume cv mtu wangu.
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    AHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA Briking new bwanaaaaa za mida hii
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu ulitaka usiliwe chimba mwenyewe ufaidike.Ukiingiza muwekezaji umekwenda na maji.
    Swali la kwanza atakuuliza kuna madini kiasi gani chini-Tshs bilioni 1,6 au 30
    Pili gharama ambazo wewe umetumia kiasi gani na je una fedha za kuwekeza?(your level of equity in investment)
    Tatu Kama jibu la kwanza ni bil 30 na kuendelea na jibu la pili ni milioni mbili au tatu basi inakuwa rahisi kukufidia gharama zako mhata mara tatu ili wakubwa wale.
    NB Idara ya madini wakifahamu unatafuta mwekezaji watauza hiyo sehemu wenyewe.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    JF premium Member Msanii hajiona hii dili
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,984
    Likes Received: 4,255
    Trophy Points: 280
     
Loading...