Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninakerwa sana tena mno na wanawake wanaojishaua maofisini wanapotembelewa na wateja wao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, May 26, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani sijui nanyi ni wahanga wa wanawake wanaojishaua wanapotembelewa na wageni maofisini mwao. Frankly speaking, wanawake wamezidi wanajishaua mpaka inakuwa kero. Kwa kweli ni ofisi chache sana mijini ambazo wanawake hususani masecretaries na watumishi wengine wa kike wanaopokea wageni kwa nyuso za bashasha. Ajabu ni kwamba mgeni akiwa mwanamke kujishaua ndiyo kunakuwa mara dufu. Hali hii ni tofauti kabisa na wanaume. Hata kama wapo wanaume pia wenye tabia hiyo lakini wanawake ndiyo wengi zaidi. Jamani wanawake acheni tabia hiyo kwani mnaowafanyia hivyo vituko ndiyo wateja wenu wanaowaweka hapo ofisini. Samahani, wanawake ambao hawana tabia hiyo.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!1 Napita tu ngoja waje wao wajieleze
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiombe uwe unataka kumuona Boss wake utalijua Jiji
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nasema tena sipendi ile mbaya praaaaaaaaaahh yaani nawatapika wote wenye tabia hii..
     
  5. duda

    duda Senior Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora useme, hata mie wananiboa sana, dawa yao ni kuwawakia tu!! hakuna kuwabembeleza!! sura ya mbuzi mwanzo mwisho ndo dawa yao.
     
  6. S

    SACoNa Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asilimia kubwa wametembea na mabosi wao, so wanaamini hata kama angejibu vp bado ana kazi, kwa mtazamo wangu mabosi ndo wanatakiwa wajirekebishe kwanza, wawaheshimu masekretari wao ili kazi ichukuliwe kama kazi.
     
  7. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Ni tabia ya kishamba tu mtu ukijiamini mda wote huwezi kuwa na tabia ya kifedhuli km hiyo..
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kweli mkuu,messange sent,huwa inakuwaga kazi kweli
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhh
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha!!! Mlimazunzu yaliishakukuta nini
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huu mguno unaashiria kuwa hili jambo uliishakutana nalo:biggrin1::biggrin1:
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mimi kama mwanamke,lakini huwa sipendi kuhudumiwa na wanawake wenzangu.nahisi baadhi yao huwa kama na dharau fulani.
     
  13. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndetichia banaa wanawake majivuno sana wanamaproblem sana
     
  14. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli eeehh....

     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi nakerwa na wanawake wanajishaua kwa mali walizonazo,,hili hali mali hizo wamezipata kwa kufanyiwa ufuska wa kuliwa t.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hii si nzuri na haipendezi kwa sisi wadada! Kwa kweli ni aibu! Kama unataka kujishauwa, si ubaki nyumbani kwako, wanaokuja huko ndio ujishauwe! Na wengine wanakera kufa ni wasichana wa saloon, wanajishauwa na kusema watu wao wenyewe hawana lolote! In public office, this is unacceptable!
     
Loading...