Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninajivunia kuwa Chadema

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Aug 24, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwalimiu wa shule ya msingi alikuwa anawaeleza wanafunzi wake kuwa yeye ni CCM damdam na amefurahi kuwa raisi aliyepo madarakani ni kutoka CCM.
    Akawataka wanafunzi wake ambao na wao ni CCM kama yeye wanyanyue mikono. Wote wakanyanyanyua mikono isipokuwa mmoja tu, Maiko.

    MWALIMU: "Kwa nini wewe hukunyanyua mkono?"
    MAIKO: "Sikunyanyua kwa sababu mimi ni Chadema na ninajivunia kuwa Chadema".
    MWALIMU: "Lakini kwa nini ukawa Chadema".
    MAIKO: "Kwa sababu baba, mama, kaka na familia yangu yote ni Chadema".
    MWALIMU: "Hakuna sababu uwe Chadema kwa sababu tu familia yako ni Chadema. Kama familia yako yote wangekuwa wezi, wabaishai au wala rushwa?
    MAIKO: "Kama ni hivyo sote tutakuwa CCM".
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    huh.............we maiko wwe
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh teh!! Nimeipenda hiyo!!
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhhhhhhh, hii noma
     
  5. Edgar011

    Edgar011 Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ww ww jamani mmh,wakisikia utazimishwa,ha ha ha! Funny
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kind of political joke, anyway its fun
     
  7. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    waoooooooooooo
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Ukweli mtupu!
     
Loading...