Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaishi Arusha, na leo nimeamua kujiunga na CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Apr 7, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ... kwa nini nimeamua hivi?
    1. Siku zote nimekuwa najua na kuona udhaifu wa serikali, ila nimekuwa naamini kuwa criticism zinazotolewa serikali itazisikia.

    2. Nilidhani magamba wana mapenzi na nchi hii kumbe nilikuwa najidanganya. Ukweli ni kuwa magamba hawaitakii mema nchi hii!

    Nilichoamua:

    Nitachukua personal loan na nitumie pesa hiyo kwenda Kitunda kuelimisha watu wa huko ili nao wabadilishe fikra. (Kwa msiojua Kitunda iko wapi basi ni Tabora kusini kuelekea Mbeya).
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    uamuzi mzuri. Hongera sana.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Wanishangaza kweli siku zote ulikuwa unasubiri nini mkuu kwenye mji wa kimapinduzi.
     
  4. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    karibu sana kamanda,ni mapambano kwnd mbele.
     
  5. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni haki yako ya Kikatiba ya kujiunga na Chama chochote cha siasa ukipendacho ila si kwa kuwa unaishi Arusha ndo umelazimika kujiunga na Chadema,vyama vingine haujaviona? Munaaminishwa kuwa Chadema ndo suluhisho la matatizo yako yote? Mimi siamini katika hilo kwakuwa viongozi wengi wa Chadema nawaona kuwa ni wababaishaji tu!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nataka niende kwa Fundi cherehani anishonee Kama gwanda tano niwe nikishine jumamosi na jumapili na siku ambazo sio za kazi na CDM wakichukua nchi natinga nayo kazini kabisa "kudadadeki" ili lusinde anikome kabisa
     
  7. U

    Uswaa sam Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kk hongera sana kwa kuchagua chama makin karibu sana cdm
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tinga nalo sasa hivi kazini mkuu itakuwa vizuri.
     
  9. M

    Malaika12 Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm wamenichosha nasubiria uchaguz mdogo coz sijawai piga kura toka nimetimiza 18yrs but ntarud arusha kumchagua mbunge wangu.
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni haki yako pia kikatiba kusema ulichosema. Na pia ni haki yangu pia kusema nilichokisema, ila kusema kwangu kuwa naishi Arusha ni kwa kuona kwa macho yangu nilichokiona leo hii. Nina akili timamu na sishikiwi akili, kwa hiyo kwa moyo mmoja nimejitolea kutoa mchango wangu japo wa thumni ili kujaribu kuwapa watoto wangu msingi mzuri wa maisha yao on future!
     
  11. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu ila kama umechelewa vile?
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mimi nina kawaida ya kutaka kujiridhisha kwanza kabla sijafanya maamuzi. Ila nimeamua kwa dhati, na kwa gharama zangu nitajitahidi kuwaelimisha watu wa Tabora nao wauone ukweli niliouona!
     
  13. O

    Original JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Chadema.
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ndio mbabaishaji na magamba
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kariba katika chama kinacholeta ukombozi
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    umeongea shot hapo.
     
  17. M

    Mbiu Holdings New Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Mimi Ni pambanaji mwenzenu baada ya kuona alicho fanyiwa Lema Nimeamua kuanzisha Mziki Tangu June 2012 through 2015 kama harakati za awali kuchukua jimbo la korogwe mjini na nitasaidia kijana yeyote wa chadema kuchukua jimo la vijijini
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu umepotea njia

    Bange ikiisha kichwani fikiria upya uamuzi wako..

    umeanda kwa chama cha wajasiriamali..trust me
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Karibun wakereketwa wote,cdm ndo tumaini letu,silipwi chochote but popote nilipo nahakikisha watu wanaijua cdm na kujiunga nao!peoplesss!malizieni wenyewe.nukta
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kamanda hakuna kuchelewa..kwenye mambo haya. Sasa na kingunge akiamua kuingia cdm itakuwa sio kuchelewa ila ni kujiunga akiwa maiti?
     
Loading...