Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji ushauri wa haraka wadau wa jukwaa hili!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimate4, Apr 25, 2012.

  1. Ulimate4

    Ulimate4 Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninahitaji ushauri wenu wa haraka wadau wa jukwaa hili ,nina msichana ambaye nilianzanae mahusiano kama wapenzi
    mwenzi mmoja ivi uliopita ,ananipenda nami pia nimempenda ,lakini katika muda huo tulokuwa pamoja hatujawahi kujihusisha na kufanya mapenzi , kumejitokeza tatizo ambalo ninashindwa kulipatia ufumbuzi wa haraka,kwani nilimtaka tukapime afya zetu kabla ya kuendelea mbele na mahusiano yetu,ndipo alipo amua kuniabia ukeli kuwa ameathika ,na haina haja ya yeye kwenda angaza kupima tena, pia ananiambia kuwa bila mimi hawezi kuendelea kuishi,ni bora ajiue tu ,ninaomba msaada wenu wa haraka je' niachane nae ama?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwezi mmoja na nusu anataka kujiua?

    Mpeleke angaza kwa ushauri zaidi nadhani hajajikubali.
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie ajiue analeta sanaa za Kaole
     
  4. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sumu haijaribishwi kwa kuonja,onja uone! Mwambie ajiue 2 coz atakua kakupa uhuru wa kuendelea na maisha yako.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ubaki rafiki yake tu (bila mahusiano ya mapenzi) ili umsaidie kuikubali hali. Halafu tafuta mpenzi mwingine!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    Mnunulie sumu ya panya na kamba ya Manila halafu mwambie achaguwe atakachoona kinauwa haraka, but am sory brother wewe naweza kukuita upo kwenye kundi la mazoba.

    Hivi wewe una nini mpaka mwanamke aseme kwamba bila ya wewe atajiuwa? usikute hata bajaj huna na bado unajijaza ujinga eti unapendwa kiviile. loh!...
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    "Wasanii wanaigiza kaole CD dukani kina dada wanaigiza ulokole miili buchani"---Uno The Incredible


    Mwache ajiue,asilete za kuleta.
     
  8. P

    Prince edu Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C ajiue anamtishia au anataka aende na wewe!
     
  9. J

    John Gelas Senior Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie ctak mawasliano na ww!
     
  10. a

    anily Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Possibility kubwa, inawezekana anakupima tu akili ili ajue km unampenda kwa dhati. Chukua muda, utulie, jitahidi kuwa karibu naye ila usijihusishe naye kimapenzi,baada ya kitambo hali mliyokuwa nayo kwa ss itapita, hapo utachukua maamuzi yanayofaa km kw rafiki wa kawaida na kutafuta mpenzi au kuendelea naye ikiwa utabaini alikuwa anakupima tu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anamjaribu ili iweje??

    Hata kama anamjaribu, kama ni mie namwaga tu, utani gani wa roho huo?


     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    HIV sio upepo kusema kwamba utapita! Usimchuze mademu wajanja sana anaweza akakupa mshawasha hadi akili potea(ball dinda) then ukauza mechi
     
  13. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aise huyo anakutsha hajiui wala nn
     
  14. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kabisa kuwa huyo dada akawa ameanza kukupenda kiukweli, sasa cha kufanya wewe ongea nae mshawishi umpeleke angaza wote wawili mtapata ushauri mzuri kwani mbona kuna couples nyingi tuu siku hizi mmoja ameathirika mwingine mzima, inategemea na mapenzi uliyo naye kwake, na jinsi gani mmeshibana, isitoshe si rahisi kwa mwanaume kuupata ukimwi kutokana na maumbile yake na pia kuna suala la kutumia condom,, so unless hujampenda na kumshiba kivile usifanye hayo niliyokushauri kwani utamnyanyapaa huyo msichana bila kujijua na itamuumiza.....cheers!!
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usiongee naye kabisaaa. Fanya kitu moja: nunua sumu ya panya (andika SUMU), kamba nene ya nylon (funga kitanzi), etc. halafu kavitegeshe gheto. Ataamka tu.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hebu kwanza................aliposema ameathirika reaction yako wewe ilikuwaje? na kwa nini alisema bila wewe hawezi ishi?
    Were you ready to continue with her au ndo ulisema kama ni hivyo kwa heri?

    2. Kabla ya kuomba kucheck afya zenu, je yeye alionyesha willingness katika ku-do bila kinga?
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi nakushauri umshawishi mkapime! Hawa viumbe wanamitego isiyokuwa na maana. Pengine amekuambia tu hivyo kukupima,na kuona msimamo wako. Mkapime,kama ni kweli umsaidie kadiri uwezavyo lakini utafute mpenzi mwingine.Hauwezi kuishi nae milele.MKAPIME KWELI,USIAMINI KUWA NI MWATHIRIKA BILA KUSHUHUDIA VIPIMO!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh sasa hapo unaonyesha una maamuz tayar na naamin unajipenda na una malengo yako ya muda mrefu. . kapime ujione kama uko salama , kama hauko salama atakufaa kama uko safi hakuna sababu ya mahusiano
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani si umeshasema unampenda? Unaona tatizo kuendelea kumpenda kwa sababu ana hiv? Kweli elimu ya ukimwi bado sana!
    Nakushauri umuambie muende mkapime wote. Mtapewa ushauri nasaha utakaowasaidia kuamua cha kufany.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wewe ushawahi pima hiv?
     
Loading...