Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji starlet au vitz iliyo kwenye hali nzuri, nina milioni 4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by E52, Sep 8, 2011.

  1. E

    E52 Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina milioni 4 wadau , nahitaji starlet au vitz
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa bei hiyo labda Bajaji
     
  3. E

    E52 Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha dharau.....kama huwezi kunisaidia kaa kimya......coz am serious
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    E52, jamaa hatanii ingawa anaweza akawa sio serious sana; ila ukweli ni kuwa magari yamependa sana mkuu yaani nafika showrooms unakuta bei za juu ajabu.sio siri kama hali itaendelea hivi ni hatari sana..duh
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bajaji yenyewe ni 4.5M hadi 5...M labda kama unataka mkweche utapata hata wa 2M
     
  6. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    teh teh teh. Jamaa amesahau kuwa jamaa wameamua kurudisha hadhi ya magari kwenye enzi zileeeeeeeeeee, yaani ukiwa na gari maana yake una fedha.
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu bajaj ni 4.8 kwenda mbele sasa hivi.
     
  8. E

    E52 Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mliotoa ushauri, ila shida yangu ni starlet au vitz ya milioni 4 na sio bei ya bajaj.....samahani waosha vinywa.....hopeful atajitokeza mzalendo wakunisaidia
     
  9. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nakushauri tembelea kwenye tradercarview.com jamaa wanauza magari then very cheap may be unaweza ku import badala ya kununua bongo or unaweza kutembelea pande za zenji magari pia yapo cheap unaweza pata
     
  10. E

    E52 Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru mwana mnyonge kwa ushauri
     
  11. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe pia unadharau kwa kuwaita wadau waosha vinywa.
    Ila kimsingi pesa uliyonayo ni ndogo ,kuna jamaa alikuwa anauza starlet for 4M(thread nimeikosa ilikuwepo humu pia zoom) ila kuna starlet 6.5M, Corolla 2M Check zoomtanzania.com. A160 5M 1996 Mercedes-Benz A class For Sale in Dar Es Salaam Tanzania | Classified,
    Nawakilisha.
     
  12. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    gari utapata Njoo nkupe Cresta Mark 2 kali
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    <br />
    Tank yake ya mafuta inaunganishwa na mishipa yako ya damu! Ukikanyaga mafuta tu mpaka moyo unakwenda mbio lol!
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,412
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu kuna watu humu kazi yao kuvunja mioyo wenzao na kuwakejeli,achana nao utapata tu gari mkuu.
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakuna mtu anayemkejeli peasa yake ndogo then analeta mashauzii, mbona hata bure anaweza pata!
     
  16. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mnamkatisha tamaa mbn kuna gari hadi za 2m na kali tu?
     
  17. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mkali vuka uje zenji tukutafutie gari zipo mpaka za 3m kwaiyo pesa utapata.tutafutane
     
  18. E

    E52 Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wadau kwa ushauri wenu.....ila kuhusu zenji sijajua kama ukileta bongo ushuru unakuwaje ?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Labda ujafafanuwa vizuri, hiyo millioni 4 unataka gari iliyotumiwa na mtu au kutoka show room? kama iliyotumiwa na mtu unapata na unipm nikuoneshe gari, lakini kama ni iliyopo show room hizo zitakuwa ni ndoto za mchana, hakuna kitu kama hicho.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    Kwanini usinunue yale magari ya kichina yenye magurudumu matatu na milango mitano?
     
Loading...